

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

## OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA



Kumb. Na. EA.7/96/01/J/13

14 MACHI, 2019

### TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi ya Mwenyekiti wa Baraza la Ardhi la Wilaya waliofanya usaili tarehe **03 Septemba, 2018** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo Barabara ya Kivukoni, Jengo la Utumishi, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazijachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi (**Originals Certificates**) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	KATIBU MKUU, WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI	MWENYEKITI WA BARAZA LA ARDHI LA WILAYA	<ol style="list-style-type: none"> <li>1. RAJABU SAIDI MNYUKWA</li> <li>2. EDWARD REUBEN MHINA</li> <li>3. NADHIRU OMARY</li> <li>4. REBECA ELIAS</li> <li>5. HUSSEIN ISMAIL LUKEHA</li> <li>6. AUGUSTINE ESTOMIHI LUGOME</li> <li>7. BARAKA JOHN SHUMA</li> <li>8. TENDAI EVELYN CHINOLO</li> <li>9. MTENGETI MARISA SANGIWA</li> <li>10. JACKSON FASHA KANYERINYERI</li> <li>11. SIFA KABISA JACOB</li> <li>12. NTUMENGWA MOSES</li> <li>13. JUSTINA GODWIN LWEZAURA</li> <li>14. JESCA RAPHAEL MUGALU</li> <li>15. REGINALD NGARIKONI MTEI</li> <li>16. JIMSON HEZRON MWANKENJA</li> <li>17. BAHATI COLEX NDAMBO</li> <li>18. RICHARD WILBARD</li> </ol>

			<p>MMBANDO</p> <p>19. FELIX RUTAJANGULWA FREDERICK</p> <p>20. NGASSA MADUHU</p>
2	<p><b>MKUU WA CHUO, CHUO CHA BAHARI CHA DAR ES SALAAM {DMI}</b></p>	<p>TUTORIAL ASSISTANT – MARITIME TRANSPORT</p>	<p>1. JAMALI MUSSA AHAMADA</p> <p>2. ELIA HABIBU MAHENGE</p>

**IMETOLEWA NA KATIBU  
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**