

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA



Kumb. Na. EA.7/96/01/J/178

10 Agosti, 2018

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali Serikalini ambao wametajwa majina yao katika tangazo hili wafahamu kuwa walifaulu usaili na kuhifadhiwa katika kanzidata (**Database**). Hivyo, kufuatia kufaulu kwao usaili na kupatikana kwa nafasi wazi za kazi zinazohitajika kujazwa wamepangiwa vituo vya kazi katika ofisi mbalimbali katika Utumishi wa Umma.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo Barabara ya Bibi Titi Mohamed, Jengo la Maktaba Kuu ya Taifa, ghorofa ya pili, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazijachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji wote waliopangiwa kituo cha kazi kupitia tangazo hili wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi (**Originals Certificates**) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na Mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayajatajwa katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	KATIBU MKUU, OFISI YA MAKAMU WA RAIS	PERSONAL SECRETARY III	1. CLAUDIA IDFONCE PANDULA 2. GEDDY FILEX MSAMI
2	KATIBU MKUU OFISI YA WAZIRI MKUU, KAZI, VIJANA, AJIRA NA WALEMAVU	DEREVA II	1. MOSHI SAIDI MUBA
3	KATIBU MKUU, WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO	AFISA UTAMADUNI II	1. FRANCIS LAZARO LEMIYA
		AFISA UTUMISHI II	1. NEEMA RAMADHANI SAID
		KATIBU MAHSUSI III	1. CHRISTINA RAYMOND KAZI
		DEREVA II	1. ISSA KHATIBU MOHAMED 2. GREGORY BENARDY KALUWA 3. JUMA HASSAN MOHAMED 4. FREDRICK FRANCIS NANGI
		MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU II	1. TUKUPASYA JAMES KWAMASAGE 2. RIZIKI JOHN CHAKUPEWA
4	MTENDAJI MKUU, WAKALA WA MBEGU ZA KILIMO (ASA)	PERSONAL SECRETARY III	1. LILIAN HONEST KYARA
		DRIVER II	1. RAJABU ALLY MOHAMED

5	MKUU WA CHUO, CHUO CHA BAHARI CHA DAR ES SALAAM (DMI)	LIBRARIAN	1. ELICE FESTO KABITINA
6	MKURUGENZI MTENDAJI, BODI YA MIKOPO YA WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU (HESLB)	AFISA MIKOPO II	1. ELISANTE LOTH SIARA 2. ROSEMARY MUSYEBI RUMBAGI
7	MTENDAJI MKUU, WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU TANZANIA (TFS)	DEREVA II	1. YEREMIA SAID MWAMELO
8	MSAJILI, BODI YA NYAMA TANZANIA (TMB)	LIVESTOCK OFFICER II	1. GEOFFREY KAKURU SOSTHENES
9	MKURUGENZI MKUU, HOSPITALI YA RUFEE YA BUGANDO (BCM)	DRIVER II	1. WILFRED T. MAKOMBE 2. MAULID R. RUKEYA 3. SALUM M. SALUM 4. FRANCIS F. SULE 5. SAMWEL A. LIGOHA
		COMPUTER OPERATOR II	1. GIBSON BALIYIMA GWIGILIYE
10	MAKAMU MKUU WA CHUO, CHUO KIKUU CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI MUHIMBILI (MUHAS)	DRIVER II	1. MELCHIOR M. NGATULIKE 2. DAVID H. MAPUNDA 3. SHABANI NAILO MWATWINO
11	MKUU WA CHUO, CHUO CHA TAIFA CHA USAFIRISHAJI (NIT)	DRIVER II	1. NYENJA C. MTEMA 2. OSCAR G. TEMBA

KATIBU
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA