JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA. 9/ 18/01"E"/15 15/05/2026

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaiji
kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 01-06-2025 na tarehe 27-01-2026
kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika
tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye
kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya
nafasi kupatikana

Wasailiwa wote waliofaulu usaili na kupangiwa vituo vya kazi, BARUA zao za
kupangiwa vituo vya kazi watazipata kupitia AKAUNTI zao za Ajira Portal kwenye
sehemu ya My Applications, hivyo watapaswa kupakua na kutoa nakala (Download and
Print) barua hizo na Kwenda nazo kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa.

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa
Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa
na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo
katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite
kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.
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NA | MAMLAKA YA AJIRA KADA KITUO NA | MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi | AFISA HESABU DARAJA | Halmashauri ya Wilaya ya 1 ABEL JEREMIAH MOSHI
LA Il (ACCOUNTS Bariadi
2 | EDMUND JAMES LEMA
OFFICER II)
AFISA MAENDELEO YA Halmashauri ya Wilaya ya
VIJANA DARAJA LA I Bariadi
1 LISA LADISLAUS NGOLE
(YOUTH DEVELOPMENT
OFFICER GRADE II)
MSAIDIZI WA AFYA Halmashauri ya Wilaya ya 1 ANNA ZAKARIA MBASHA
DARAJA LA | (HEALTH Bariadi
2 | ASHA SAIDI DOEKULU
ASSISTANT GRADE )
CHIBALYENDA TIGANYA
3
KIPARANGE
4 | ELIZABETH EMANUELY BULUGU
5 | HUSNA AMIRI ATHUMANI
6 | JOSEPH ROMANUS MBILINYI
7 | JOYCE BULUBA GWISU
8 | LEONILA ROGASIANI TARIMO
9 | MARY CHRISTOPHER GADAU
10 | NASIRI MBWANA NG'ANZI
11 | NEEMA ELIUDI MAKWA
12 [ SAUM JUMA KUPAZA
13 | SESILIA ROMWALDI HENDRY
SOLWA MAKOYE
14
LUSAMBAGANYA
15 | ZAMDA RASHIDI LUBEYA

MWALIMU DARAJA LA lIIA

(TEACHER GRADE IlIA)

Shule ya Msingi Banemhi

WILSON SEZA MALILA

Shule ya Msingi Byuna

KRISTOFA RICHARD KIDEMI

Shule ya Msingi Damidami

JOVENT RUGEMALILA JUSTUS

Shule ya Msingi Halawa

ABIAS ALEX PETRO
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NA | MAMLAKA YA AJIRA KADA KITUO NA | MAJINA YA WALIOITWA KAZINI

Shule ya Msingi Igegu 1 YOHANA KAJUNA AUGUSTINE
Shule ya Msingi lhusi 'b' 1 EMMANUEL MSIGWA MARTINE
Shule ya Msingi Ikinabushu 1 ISLAM ABDALAHMAN MNKANDE
Shule ya Msingi

1 MOSES DAUD MTEGULE
Ikungulyandili
Shule ya Msingi Kilalo 'b’ 1 MAYUNGA SENGO KUMALIJA
Shule ya Msingi

1 HUSSEIN OMBENI SWAI
Mwadobana
Shule ya Msingi Mwamoto 1 PENDO CHARLES PENDO
Shule ya Msingi

1 KELVIN ERNEST KATEMBO
Mwashagata
Shule ya Msingi Mwasinasi 1 HAJI ISMAIL MTANDA
Shule ya Msingi

1 MABULA RICHARD MABULA
Mwauchumu
Shule ya Msingi Ng'alita ‘a’ 1 SAMSON LAMECK MALOLE
Shule ya Msingi

1 FRANCIS JOSEPH MUGASA
Nkindwabiye
Shule ya Msingi Nyawa 'a’ 1 BEATUS LUCAS MAYAYA
Shule ya Msingi

1 ABDALLAH NYEKO WARYOBA
Songambele

LIMETOLEWA NA;
KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
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