JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA. 9/ 18/01"E"/24 08/07/2026

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaiji
kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 26-03-2026 na tarehe 17-04-2026
kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika
tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye
kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya
nafasi kupatikana

Wasailiwa wote waliofaulu usaili na kupangiwa vituo vya kazi, BARUA zao za
kupangiwa vituo vya kazi watazipata kupitia AKAUNTI zao za Ajira Portal kwenye
sehemu ya My Applications, hivyo watapaswa kupakua na kutoa nakala (Download and
Print) barua hizo na Kwenda nazo kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa.

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa
Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa
na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo
katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite
kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.
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NA | MAMLAKA YA AJIRA

KADA

NA

MAJINA YA WALIOITWA KAZINI

1 Chuo Kikuu cha Mwalimu Nyerere cha

Kilimo na Teknolojia (MNUAT)

AGRICULTURAL FIELD OFFICER I

(ASSISTANT TO ACADEMICIAN)

ADAM RIDHIWANI RASHIDI

AYUBU JULIAS KACHELE

ASSISTANT NURSING OFFICER I

BENJAMIN TIMOTHY MPEMBA

EVARESTA NATHANAEL MALLE

INTERNAL AUDIT OFFICER GRADE I

REVOCATUS CHARLES MAVUNO

PHARMACEUTICAL TECHNICIAN I

SIKUJUA HASSANI SHABAN

RECORD MANAGEMENT ASSISTANT Il

ANNA ZACHARIA NINDIMA

SCOLASTICA STEPHEN MTELI

LIMETOLEWA NA;

KATIBU
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