JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA.9/18/01/52 28/10/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji
kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 02-09-2024 na tarehe 13-09-2024
kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika
tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye
kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya
nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika
Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha
Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku
saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na
wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaiji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa
Mwaijiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa
na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo
katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite

kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.



MUHIMU:

Wanaokuja kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi wanapaswa kuwa na kitambulisho
kwa aijili ya utambuzi; Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Uraia,

Hati ya kusafiria, Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi, Kitambulisho cha Mpiga kura au
Leseni ya Udereva.



MAJINA YA WALIOITWA

Ulanga

NA MAMLAKA YA AJIRA KADA KAZINI
1 [ Halmashauri ya Wilaya ya AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA 1l (ASSISTANT ENVIROMENTAL
Ulanga HEALTH OFFICER 1) 1. ELISHA CALIST URIO
2 Halmashauri ya Wilaya ya AFISA LISHE DARAJA LA Il (NUTRITION OFFICER II)
Ulanga 1. FLAVIANUS MJUNI
DEODATUS
3 | Halmashauri ya Wilaya ya AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA Il - MAABARA (HEALTH LABORATORY SCIENTISTS)
Ulanga 1. KELVIN PASSIAN ISDORY
4 Halmashauri ya Wilaya ya AFISA MUUGUZI DARAJA LA 1l (NURSING OFFICER 1)
Ulanga 1. KHADIJA ALLY MGENI
2. KENERD MAPATO JEROME
5 | Halmashauri ya Wilaya ya AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA Il — (ASSISTANT NURSING OFFICER II)
Ulanga 1. GLORIA STEPHANO
KILUMBO
2. ANISIA AMOS GABAGAMBI
3. FILMON FILBERT
STEPHEN
4. EMMA EUGEN CHUMA
5. FATUMA RASHIDI
SHABANI
6. DIANA EMMANUEL
MKEMWA
6 | Halmashauri ya Wilaya ya DAKTARI DARAJA LA Il (MEDICAL OFFICER II)
Ulanga 1. JESSICA CHARLES
NG'ATIGWA
2. EMANUEL JOACHIM MUSHI
7 | Halmashauri ya Wilaya ya FIZIOTHERAPIA DARAJA LA Il (PHYSIOTHERAPIST Il)
Ulanga 1. MUDATHIR MOHAMMED
ussi
8 | Halmashauri ya Wilaya ya FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA 1l (BIOMEDICAL ENGINEERING TECHNICIAN I1)
Ulanga 1. ADELAH SAMSON FURUTA
9 Halmashauri ya Wilaya ya MFAMASIA DARAJA LA Il (PHARMACIST II).
Ulanga 1. LISSA THOMAS MASINDE
10 [ Halmashauri ya Wilaya ya MTEKNOLOJIA DAWA DARAJA Il — (TECHNOLOGIST PHARMACY II)
Ulanga 1. GLORIA CHARLES
MWESIGA
11 | Halmashauri ya Wilaya ya MTEKNOLOJIA MAABARA Il - (HEALTH LABORATORY TECHNOLOGIST II)
Ulanga 1. RUPHIA RAMADHANI IDDY
12 | Halmashauri ya Wilaya ya MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DARAJA LA Il - MAABARA (ASSISTANT LABORATORY
Ulanga TECHNOLOGIST II) 1. CHARLES ADORATH
MWINUKA
2. OMARY MLEWA NGUYU
13 | Halmashauri ya Wilaya ya TABIBU DARAJA LA Il (CLINICAL OFFICER II)

1. ERASTO ELIZEUS
RWEGASIRA

2. ANITHA CHINKUILE
FURGENCE

3. WINIFRIDA BISENDO
FRANCIS
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