JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA.9/18/01/51 28/10/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji
kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 02-09-2024 na tarehe 13-09-2024
kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika
tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye
kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya
nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika
Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha
Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku
saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na
wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaiji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa
Mwaijiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa
na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo
katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite

kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.



MUHIMU:

Wanaokuja kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi wanapaswa kuwa na kitambulisho
kwa aijili ya utambuzi; Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Uraia,

Hati ya kusafiria, Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi, Kitambulisho cha Mpiga kura au
Leseni ya Udereva.



NA MAMLAKA YA AJIRA

KADA

MAJINA YA WALIOITWA KAZINI

1 Halmashauri ya wilaya ya
Mvomero

AFISA LISHE DARAJA LA Il (NUTRITION OFFICER 1)

1. SOPHIA NIKOMEDI MALITI

2 Halmashauri ya wilaya ya
Mvomero

AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA Il — (ASSISTANT NURSING OFFICER
)

1. BARIKI JANKI MWAKINYALA

2. HILDA MESHACK SIMON

3. DAUDI VICTORIA MBOGELA

4. GASTON BARNABAS NG'OMBO

5. WIDA GEORGE NGIUMBA

3 Halmashauri ya wilaya ya
Mvomero

DAKTARI DARAJA LA Il (MEDICAL OFFICER II)

1. RAMADHANI JUMANNE
MTENGWA

2. ELIZABETH PASCHAL MABULA

3. ISAACK PATRICK SHANJIRA

4. ROBERT MARTIN CHILIPWELI

5. JOHN ANDREW MUSHI

4 | Halmashauri ya wilaya ya
Mvomero

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH ASSISTANT)

1. RAHMA ABDALA RAMADHANI

2. DINA DANIEL KASSUMO

3. GRACE SAMSON BAFTA

4. VUMILIA DANIEL GIDOSKA

5. PODENSIANA LUCAS MLAWA

6. HALIMA SAID MCHENGA

7. PRISCA EVARIST DENGU

8. HILALYA JACKSON MAHENGE

9. NATASHA JOSEPH MARENDA

10. HAPPNESS WILLIAM MUSHI

5 Halmashauri ya wilaya ya
Mvomero

MTEKNOLOJIA MAABARA Il - (HEALTH LABORATORY TECHNOLOGIST II)

1. MELCKIZEDECK DAUDI MUSSA
2. HERIETH ZEPHANIA MBOMA

3. ERNEST PATRICK MLONGA

6 Halmashauri ya wilaya ya
Mvomero

MUUGUZI I (NURSE II)

[

. DAINESS OBEDY JEREMIA

2. OTHIAMBO JAMAL MGOVANO

7 Halmashauri ya wilaya ya
Mvomero

TABIBU DARAJA LA Il (CLINICAL OFFICER II)

=

. HELLEN SIMON KAWAMARA
2. THERESIA MELKIADI DANIELI
3. LEGAN GWAKISA MWAMWAJA
4. MARTHA ANDREW SHIJA

5. HAPPINESS NICOLAUS MBOYA

8 Halmashauri ya wilaya ya
Mvomero

TABIBU MSAIDIZI Il (CLINICAL ASSISTANT II)

1. ZAKAYO LONGISHU LERUSIA

2. DANIEL MICHAEL MYOVELA

3. LILIAN NEHEMIA JOEL

4. ANITA JANUARY KASEKWA

5. PAUL YOHANA NG'WINULA

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA




