JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA.9/18/01"B"/88 25/11/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji
kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 02-09-2024 na tarehe 06-11-2024
kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika
tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye
kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya
nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika
Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha
Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku
saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na
wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaiji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa
Mwaijiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa
na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo
katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite

kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.



MUHIMU:

Wanaokuja kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi wanapaswa kuwa na kitambulisho
kwa aijili ya utambuzi; Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Uraia,

Hati ya kusafiria, Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi, Kitambulisho cha Mpiga kura au
Leseni ya Udereva.



NA MAMLAKA YA AJIRA

KADA

MAJINA YA WALIOITWA KAZINI

1 Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

AFISA MUUGUZI DARAJA LA Il (NURSING OFFICER 1)

[

JENIFA DOMINICK SWAI

N

. IRENE PRONET MTENGA

2 Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

DAKTARI DARAJA LA Il (MEDICAL OFFICER II)

=

. RADHIA MUSTAFA MOHAMED

N

. AQUELINA BONIPHACE MAGIGE
3. MARTINI HERMAN LORRI

4. KELVIN KAGOSO NOEL

5. JULIETH OBEDI ELIAS

6. ABDUL MOHAMED GWAU

~N

LADHIA SALUM MDOBA

o

MASOME CRESCENT MASOME
9. ANATORY PRUDENCE ALIBALIO
10. YUSUFU ALPHONSE MKINI

11. SALMA ITASO BENTAS

3 Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

MFAMASIA DARAJA LA Il (PHARMACIST II).

1. LINA MIKE MABIMBI

4 Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH ASSISTANT)

[

MARIA AMON MGEYEKWA

N

PHILIMON LAMECK MKANIYE

3. LYANGA PAUL NATHANAELY

SHARIFA RAJABU MLANGEN

a

. FELISTA DONATH LYAKURWA

o

JOELINA GADIYE LORRY

7. GRACE FABIANI KAHOLWE

8. AISHA SHAFII ATHUMANI

9. GRACE PALANJO MUSA

10. HELMAN SADOCK MAYAN

5 Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

PHYSIOTHERAPIST Il

1. ELISHA ANDREW SEGERE

6 Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

RADIOLOGY SCIENTIST Il

=

. CHARLES MUKAMA NYAMBAYA

7 Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

TABIBU DARAJA LA Il (CLINICAL OFFICER II)

=

. ASHURA ABDUL MFUBUSA

8 Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

PHARMACEUTICAL TECHNICIAN Il

[any

. HERIETH JOAB MATAYO

2. EMANUEL MATHAYO MOLLEL

RAFAJI ALLY NYAMATAMA

> w

MIRIAM PETER MICHAEL

o

JOYCE EZEKIEL BANGIMOTO

6. ABEDNEGO JULIUS MAKANGE

~

. NEEMA STANLEY NGOWI

8. PETER JOSEPH SAMA

9. OCTAVIAN MPINA MPANDUJI

10. JOYCE JEREMIA NGOWI

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA




JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA.9/18/01"B"/85 25/11/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji
kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 03-09-2024 na tarehe 11-09-2024
kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika
tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye
kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya
nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika
Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha
Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku
saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na
wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaiji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa
Mwaijiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa
na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo
katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite

kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.



MUHIMU:

Wanaokuja kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi wanapaswa kuwa na kitambulisho
kwa aijili ya utambuzi; Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Uraia,

Hati ya kusafiria, Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi, Kitambulisho cha Mpiga kura au
Leseni ya Udereva.



NA

MAMLAKA YA AJIRA

KADA

MAJINA YA WALIOITWA
KAZINI

Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
Tanzania(TAA)

AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA Il — (ASSISTANT NURSING
OFFICER II)

1. JUMA CHACHA
NYAMANGA

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA




