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TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji

kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 05-09-2024 na tarehe 12-09-2024

kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili  huo ni kama yalivyoorodheshwa katika

tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye

kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya

nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika

Ofisi  za Sekretarieti  ya Ajira katika Utumishi  wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha

Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku

saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na

wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa

Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa

na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili

vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo

katika tangazo hili  watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili,  hivyo wasisite

kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.



MUHIMU:

Wanaokuja kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi wanapaswa kuwa na kitambulisho

kwa ajili ya utambuzi; Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Uraia,

Hati  ya kusafiria,  Kitambulisho cha Mzanzibari  Mkaazi,  Kitambulisho cha Mpiga kura au

Leseni ya Udereva.



NA MAMLAKA YA AJIRA KADA MAJINA YA WALIOITWA
KAZINI

1 Taasisi ya Chakula na Lishe Tanzania
(TFNC)

RESEARCH ASSISTANT II (HUMAN NUTRITION)
1. JUMA ALLY MBARUKU

2 Taasisi ya Chakula na Lishe Tanzania
(TFNC)

AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA (HEALTH LABORATORY
SCIENTISTS) 1. YUSTIN SAMSON

MWINYIHERI

3 Taasisi ya Chakula na Lishe Tanzania
(TFNC)

HEALTH LABORATORY TECHNICIAN II
1. ELIBARIKI JOEL ISAYA

2. SAIDI MUSSA TEKINA

4 Taasisi ya Chakula na Lishe Tanzania
(TFNC)

RESEARCH ASSISTANT II (HUMAN NUTRITION)
1. FATMA IDDY JUMA

2. BENSON KUSIRIE MUSHI

3. NUSURA SALUM
LULENGELULE
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