JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA.9/259/01/A/366 16/08/2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombayji
kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili tarehe 05-19/02/2023, 14-29/05/2023,
12-15/06/2023 na 12/07/2023 kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama
yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya
wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao
wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika
Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha
Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. AshaRose Migiro, Masjalayawazi ndani yasiku
sabakutokatarehe yatangazo hilinabaadayahapo baruaambazo hazitachukuliwa na
wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa
Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa
na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo
katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite

kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.
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Bodi ya Waandisi (ERB)

MHANDISI MITAMBO DARAJA LA Il (MECHANICAL
ENGINEER 1I)

1. MARY JAMES NINDI

2 | Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) MHANDISI DARAJA LA Il (CIVIL ENGINEER 1)
1. DICKSON MASHAURI KARUTI
2. LUCAS RICHARD PAULO
3 Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) MEDICAL SPECIALIST Il
1. THABIT KOMBO RAMADHANI
2. MKIWA BAKARI AKIDA
3. KHUZEIMA SHABIRHUSSEIN
KHANBHAI
4 Bodi ya Waandisi (ERB) TRAINING OFFICER Il
1. ABRAHAM JUBILATE KAAYA
5 Bodi ya Waandisi (ERB) RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT I
1. ZULFAT ATHUMANI CHAUSA
6 Bodi ya Waandisi (ERB) PUBLIC RELATIONS OFFICER I
1. WINGWILA JOSEPHAT MTIPA
7 Bodi ya Waandisi (ERB) AFISA WA SHERIA DARAJA LA Il (LEGAL OFFICER GRADE
1)} 1. AGRICOLA EVARIST MAGERA
8 Bodi ya Waandisi (ERB) MHANDISI DARAJA LA Il (CIVIL ENGINEER 1)
1. LIGHTNESS ESTOMINI MREMA
9 Bodi ya Waandisi (ERB) MKAGUZI WA NDANI DARAJA 1l (INTERNAL AUDITOR 1)
1. JUMANNE HAMISI MWINYI MVUA
10 | Bodi ya Waandisi (ERB) MKAGUZI WA NDANI DARAJA 1l (INTERNAL AUDITOR 1)
1. KASSIM MOHAMMED KASSIM
11 | Wizara ya Fedha na Mipango AFISA MIPANGO DARAJA LA 11
1. VIOLET FUHANAELI ORIO
12 | Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa AFISA UNUNUZI DARAJA LA I
Serikali (GCLA) 1. JOSEPH PROTAS SOKA
13 | Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT I
Serikali (GCLA) 1. JULIUS LUCIAN MUNA
14 | Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa AFISA HESABU DARAJA LA Il (ACCOUNTS OFFICER 1I)
Serikali (GCLA) 1. JOSEPH ANDREW KAMBANGA
15 | Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa AFISA MIPANGO DARAJA LA 1I
Serikali (GCLA) 1. EVODIA LUCIANO BUNDALA
16 | Wizara ya Fedha na Mipango MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA I
1. RAMADHANI HASSANI JAFARI
17 | Bodi ya Waandisi (ERB) ACCOUNTANT GRADE I
1. ZAINA RAMADHANI MMBAGA
18 | Wizara ya Fedha na Mipango ICT OFFICER - PROGRAMMER
1. SAID MOHAMED MMEVELLA
19 | Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kigoma AFISA HESABU DARAJA LA 1l (ACCOUNTS OFFICER 1)
1. HAMISI CHANDE MWAMTUYA
20 | Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kigoma AGRICULTURAL OFFICER GRADE I
1. GEOGRE THOBIAS GWALEMA
21 | Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe AFISA MIFUGO MSAIDIZI DARAJA LA Il (LIVESTOCK FIELD
OFFICER II) 1. VICTORIA LEOPOLD MLOWE
2. CATHERINE GEORGE MAGANGA
3. FIKIRI KULWA KACHWELE
4. FARIDA RASHIDI MANJAWA
5. HAWA DAUDI KAPANGE
22 | Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe AFISA HABARI DARAJA LA 1l (INFORMATION OFFICER
GRADE Il) 1. NICKSON ELINAJA KOMBE
2. DARLIN SAID MAJUTO
23 | Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe AFISA UGAVI Il ( SUPPLIES OFFICER 1l )
1. FADHILI ISACK ALKANI
24 | Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe AFISA UNUNUZI DARAJA LA 1I
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