

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA



Kumb. Na. EA.7/96/01/L/148

23 Juni, 2021

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi **wanane (8)** wa nafasi mbalimbali Serikalini ambao wametajwa majina yao katika tangazo hili wafahamu kuwa walifaulu usaili na kuhifadhiwa katika kanzidata (**Database**). Hivyo, kufuatia kufaulu kwao usaili na kupatikana kwa nafasi wazi zinazohitajika kujazwa, wamepangiwa kituo cha kazi Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazijachukuliwa na Wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	KATIBU MKUU, WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI	DRIVER II	<ol style="list-style-type: none"> 1. HAJI ABDUL MAHEDE 2. GEORGE EMMANUEL SANGA 3. EMANUEL CHARLES MSOLOKA
		RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II	<ol style="list-style-type: none"> 1. HAPPINES HADSON MARUWA 2. PRISCA CHRISTOPHER LUOGA 3. HANIFA MBARAKA OMARY 4. MUDASIRU HUSSEIN BUBERWA
		TRANSPORT OFFICER II	<ol style="list-style-type: none"> 1. SAMWELI AMINIELI NYARI

LIMETOLEWA NA,

KATIBU,

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA