

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA



Kumb. Na.JA.9/259/01/37

17 Septemba, 2021

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi **kumi na tisa (19)** wa nafasi mbalimbali Serikalini ambao wametajwa majina yao katika tangazo hili wafahamu kuwa walifaulu usaili na kuhifadhiwa katika kanzidata. Hivyo, kufuatia kufaulu kwao usaili na kupatikana kwa nafasi wazi zinazohitajika kujazwa, wamepangiwa vituo vya kazi katika ofisi mbalimbali katika Utumishi wa Umma.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjale ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazijachukuliwa na Wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi (**Originals Certificates**) za masomo kuanzia

kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Muhimu kuzingatia.

Kwa waombaji waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi Wakala wa Huduma za Misitu Tanzania (TFS) wanatakiwa kuripoti Ofisi za TFS Makao Makuu, zilizopo barabara ya Nyerere, Jengo la Mpingo Dar es Salaam tarehe **22 Septemba, 2021** kwa ajili ya maelekezo zaidi.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	KAMISHNA WA UHIFADHI, WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU TANZANIA (TFS)	FOREST OFFICER II	1. PIUS CLEMENT MAGANGA
			2. HUSNA SHABANI MSANGAWALA
		FOREST ASSISTANT II	1. OMARI HOSENI MAJATA
			2. MAGRETH GERVAS GADIYE
			3. PHILBERT BAKARY MLACHA
			4. FRANK OKWERA WANZAGI
			5. STEVEN JOSEPH MWACHA
			6. DEUS DANIEL BIJANJU
			7. SIFUNI STEPHANO MRUTU
			8. RASULI KIAMBO MSANGI
9. CHRISTINA FLORIAN MSUYA			
10. EVAKLINA ALPHONCE NGATOLA			

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
			11.NESTORY BRIGHTON MUJWAHUZI
			12.FURAHA JAMES MOSHA
			13.LIGHTNESS DAMIAN TEMBA
		TECHNICIAN II (MECHANICAL)	1. MAGEMBE PHILIMON LUGE
2	MKURUGENZI MKUU, MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO (VETA)	VOCATIONAL TEACHER (SECRETARIAL STUDIES)	1. ANNA GERVAS MBALAMWEZI
3	MKURUGENZI WA MANISPAA, HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA	DEREVA II	1. ISAYA ABRAHAM MWAMBENE
4	MKURUGENZI MTENDAJI (W), HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU	DEREVA II	1. GRAYSON HARUNA NGWALE

LIMETOLEWA NA,

**KATIBU
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**