

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

**OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**



Kumb. Na. EA.7/96/01/K/303

28 Septemba, 2020

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi **Air Traffic Management Officers II** kwa ajili ya **(TCAA)** waliofanya usaili tarehe **29 Juni, 2020** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo Barabara ya Kivukoni, Jengo la Utumishi, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazijachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi (**Originals Certificates**) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya taratibu nyingine kuendelea.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	MKURUGENZI MKUU, MAMLAKA YA USAFIRI WA ANGA TANZANIA (TCAA)	AIR TRAFFIC MANAGEMENT OFFICERS II	1. PENINA ENEA ONESMO 2. NASMA ZUBERI MHANDO 3. ALLY HASSAN IRIGO 4. JOHNBOSCO BARNABA KESY 5. DATIUS SOSTHENES MLASHAN 6. PENDO ANDREW CHARLES 7. JACKLINE NGOLIGA PAUL 8. MIRIAM FRANCIS NDELWA 9. JOSEPHINE LEONARD MSANJI 10. SELESTINE MELKIORY LYAKURWA 11. JACKSON LEONCE NCHIMBI 12. KELVIN SIMON SAULO 13. GORDON GODWIN JONATHAN 14. VICENT ANDREW MTITI

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
			15.DAVID ERNEST MSHANA 16.BENJAMINI AUGUSTINO NJIGE 17.SADRU HASHIM ISSA 18.FADHIL JAPHET NKOMALLY 19.LETICIA PHOCUS MAILA 20.DAVID THOMAS MALIMA 21.TEVIN ELVIS MURO 22. SOPHIA BERNARD MAPUNDA

Limetolewa na;

**KATIBU
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**