JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

MABADILIKO YA ENEO LA USAILI

Mei 31, 2026

Wasailiwa mlioitwa kwenye usaili kwa kada za SECURITY
GUARD na PORTER za Benki Kuu ya Tanzania (BOT)
mnaarifiwa kuwa usaili wa vitendo utafanyika Chuo cha
Taaluma ya Polisi Dar es salaam (Dar es salaam Police
Academy) - Kurasini badala ya JKT Mgulani.

Aidha, tarehe, muda na maelekezo mengine ya usaili husika

yatabaki vilevile.

Imetolewa na;
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.

WWW.3ajira.go.tz
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