
 

 

 

OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

VITUO VYA USAILI WA MAHOJIANO WA KADA ZA MDAs & LGAs 

UTAKAOFANYIKA TAREHE 01 JUNI, 2026 KATIKA MIKOA YOTE YA TANZANIA 

BARA NA VITUO MAHSUSI VYA UNGUJA NA PEMBA 

NA. MKOA KITUO CHA USAILI WA MAHOJIANO 
 

1 ARUSHA 
SHULE YA MSINGI ARUSHA, JIRANI NA OFISI ZA 
TANESCO 
 

2 DAR ES SALAAM 
OFISI YA MKURUGENZI MANISPAA YA KIGAMBONI 
 

3 DODOMA 
OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA 
UTUMISHI WA UMMA, ENEO LA TAMBUKARELI 
 

4 GEITA 
SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA 
NYANKUMBU 
 

5 IRINGA 
CHUO CHA UALIMU KLERUU 
 

6 KAGERA 
SHULE YA SEKONDARI IHUNGO 
 

7 KATAVI 
SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA MPANDA 
 

8 KIGOMA 
SHULE YA SEKONDARI KIGOMA 
 

 
9 

KILIMANJARO CHUO CHA USHIRIKA MOSHI (MoCU) 

10 LINDI 
LINDI COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED 
SCIENCES (LICHAS) 
 

11 MANYARA 
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA - BABATI 
CAMPUS MAJENGO YA ZAMANI 
 

12 MARA 
CHUO CHA MAENDELEO YA JAMII BUHARE 
 

13 MBEYA 
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND 
TECHNOLOGY (MUST) 
 

14 MOROGORO 
SOKOINE UNIVERSITY OF AGRICULTURE - DR. 
SAMIA COMPLEX HALL 
 



NA. MKOA KITUO CHA USAILI WA MAHOJIANO 
 

15 MTWARA 
CHUO CHA SAYANSI NA TEKNOLOJIA (MUST) - 
CAMPAS YA MTAWARA 
 

16 MWANZA 
CHUO CHA UALIMU BUTIMBA 
 

17 NJOMBE 
SHULE YA SEKONDARI NJOMBE 
 

18 PWANI 
WIPAHS KIBAHA 
 

19 RUKWA 
CHUO CHA VETA RUKWA - KATA YA MOMOKA 
KASHAYI 
 

20 RUVUMA 
CHUO CHA UALIMU SONGEA 
 

21 SHINYANGA 
CHUO CHA UALIMU SHYCOM 
 

22 SIMIYU 
SHULE YA SEKONDARI SIMIYU 
 

23 SINGIDA 
OFISI YA MKUU WA MKOA SINGIDA 
 

24 SONGWE 
SHULE YA SEKONDARI VWAWA 
 

25 TABORA 
CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA -
CAMPAS YA TABORA 
 

26 TANGA 
SHULE YA SEKONDARI GALANOS 
 

27 UNGUJA 
JENGO LA KATIBA NA SHERIA - GOROFA YA TATU. 
MAZIZINI-ZANZIBAR 
 

28 PEMBA 
OFISI ZA VYUO VYA AMALI VITONGOJI - 
CHAKECHAKE PEMBA 
 

 


