
 

 

 

 

 
                                                 OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
 
 

MABADILIKO YA ENEO LA USAILI WA MAHOJIANO  

 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha waombaji kazi wa kada ya 

Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II – Computer Applications, Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya 

Jamii II – Uashi Na Ujenzi (Bricklaying And Masonry), Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II – 

Ufugaji (Livestock Keeping), Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II - Ufundi Wa Bomba (Plumbing 

And Pipe Fitting), Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii Umeme – (Domestic Electrical Installation), 

Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II – Maendeleo Ya Awali Ya Mtoto (Early Childhood 

Development), Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II – Uchomeleaji Na Utengenezaji Wa Vyuma 

(Welding And Metal Fabrication), Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II- Magari(Motor Vehicle 

Mechanics) , Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II – Uandaaji Wa Chakula (Food Production) , 

Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II – Useremala (Carpentry And Joinery) Mkufunzi Msaidizi 

Maendeleo Ya Jamii II - Umeme Wa Magari (Auto Electrical), Mkufunzi Msaidizi Maendeleo Ya Jamii II 

– Uhazili (Secretarial Studies) kuwa, kuna mabadiliko ya eneo la usaili wa mahojiano. 

 

Usaili wa mahojiano kwa kada zote zilizotajwa kwenye tangazo hili utafanyika tarehe 28 Mei,2026 

katika Ofisi za Sekretarieti ya Ajira (PSRS) Dodoma,Mtaa wa Mahakama, eneo la Tambukareli. 

Aidha,muda na maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye tangazo la awali la 

kuitwa kwenye usaili. 

Kwa taarifa zaidi tembelea akaunti yako ya Ajira Portal na tovuti ya www.ajira.go.tz  

Imetolewa na : 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini  
26 Mei,2026 

 

http://www.ajira.go.tz/

