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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
 
 

MABADILIKO YA ENEO LA USAILI WA MAHOJIANO WA TAREHE  

13 JUNI,2026 KADA ZA TANAPA 

 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha waombaji kazi 

waliopangiwa kufanya usaili wa mahojiano tarehe 13 Juni,2026 kwa taasisi ya TANAPA 

kuwa, kuna mabadiliko ya eneo la usaili wa mahojiano. 

Usaili wa mahojiano utafanyika ofisi za TANAPA Makao Makuu-Arusha badala ya 

Kambi ya JKT Oljoro. 

Aidha,tarehe na maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye 

tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili. 

Imetolewa na : 
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

26 Mei,2026 


