SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
VITUO VYA USAILI WA MAHOJIANO WA TAREHE 28 APRILI, 2026

NA. MKOA KITUO CHA USAILI
1 | ARUSHA CHUO CHA UHASIBU ARUSHA (IAA)
> | DAR ES SALAAM S:Z;li:\ﬂYBAol\[(Ij:(URUGENZL MANISPAA YA
> | opous O T A A KT
4 | GEITA ﬁ?}ihEKJIGBSLIJEKONDARI YA WASICHANA
5 | IRINGA CHUO CHA UALIMU - KLERUU
6 | KAGERA SHULE YA SEKONDARI YA IHUNGO
7 | KATAVI SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA MPANDA
8 | KIGOMA SHULE YA SEKONDARI YA KIGOMA
9 | KILIMANJARO CHUO CHA USHIRIKA MOSHI (MoCU)
10 | LINDI SHULE YA SEKONDARI YA WAMA-SHARAF
11 | MANYARA E:HSACSI-IIQAL‘JEQI\SAE&JI ARUSHA (IAA) - MANYARA
12 | MARA CHUO CHA MAENDELEO YA JAMII - BUHARE
13 | MBEYA '\CAI-BILEJsAK(II\leLLJJLSJTC)HA SAYANSI NA TEKNOLOJIA
 [womosoro | GO KLU Crt o G SORON
15 | MTWARA CHUO CHA SAYANSI NA TEKNOLOJIA - KAMPASI

YA MTWARA




16 | MWANZA SHULE YA SEKONDARI YA ALLIANCE
17 | NJOMBE SHULE YA SEKONDARI YA NJOMBE
18 | PWANI WIPAHS - KIBAHA
19 | RUKWA E:gHOA(\:(lI-'A VETA RUKWA - KATA YA MOMOKA
20 | RUVUMA CHUO CHA UALIMU SONGEA
21 | SIMIYU SHULE YA SEKONDARI YA SIMIYU
22 | SHINYANGA CHUO CHA UALIMU SHINYANGA (SHYCOM)
23 | SINGIDA SHULE YA SEKONDARI YA MWENGE
24 | SONGWE SHULE YA SEKONDARI YA VWAWA
25 | TABORA CHUO CHA UHAZILI - TPSC
26 | TANGA SHULE YA SEKONDARI GALANOS
OFISI ZA VYUO VYA AMALI - VITONGOJI
27 | PEMBA CHAKECHAKE PEMBA
28 | UNGUJA JENGO LA KATIBA NA SHERIA - MAZIZINI

GHOROFA YA TATU

W
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