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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
 
 

MABADILIKO YA RATIBA YA USAILI KADA YA KITCHEN ATTENDANT III- 

BENKI KUU YA TANZANIA 

 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha waombaji kazi 

wa Kada ya Kitchen Attendant III ya Benki Kuu ya Tanzania (BOT) kwamba, kutakuwa 

na usaili wa kuandika (Mchujo) kabla ya usaili wa vitendo. 

Usaili huo (Mchujo) utafanyika kwa njia ya Mtandao tarehe 31 Mei, 2026, tembelea 

akaunti yako ya Ajira Portal na tovuti ya www.ajira.go.tz  kwa taarifa zaidi.  

Aidha, maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye tangazo la 

awali la kuitwa kwenye usaili. 

Imetolewa na : 
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

23 Mei,2026 
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