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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
 

MABADILIKO YA TAREHE YA USAILI 

 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha wasailiwa wa 

Chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere,Wizara ya Elimu na Bodi ya Huduma 

za Maktaba Tanzania(TLSB) ambao usaili wao wa mahojiano ulipangwa kufanyika 

tarehe 27 Mei,2026 kuwa usaili huo utafanyika tarehe 28 Mei,2026.  

Vilevile,wasailiwa wa kada ya TECHNICIAN II (CIVIL) na TECHNICIAN II 

(MECHANICAL) kwa Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI) ambao usaili wa 

vitendo ulipangwa kufanyika tarehe 27 Mei,2026 wanajulishwa kuwa usaili huo 

utafanyika tarehe 28 Mei,2026 Chuo cha VETA Chang’ombe badala ya Taasisi ya 

Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI) Dar es salaam na usaili wa Mahojiano utafanyika 

tarehe 29 Mei,2026. 

Aidha,muda pamoja na maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa 

kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili. 

Imetolewa na: 
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

19 Mei, 2026 
 

 
 
 


