

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



**OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**

TANGAZO

Machi 16, 2026

**MABADILIKO YA RATIBA YA USAILI WA KADA YA UDEREVA KWA
TAASISI YA TIBA YA MIFUPA MUHIMBILI (MOI)**

Wasailiwa mliopaswa kufanya usaili wa **DRIVER II – TAASISI YA TIBA
YA MIFUPA MUHIMBILI (MOI)** tarehe 17 Machi 2026, mnaarifiwa kuwa;-
tarehe ya usaili huo imesogezwa mbele mpaka pale mtakapojulishwa.
Aidha mabadiliko hayo hayaathiri kada zingine.

Imetolewa na;
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.