OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TANGAZO LA MABADILIKO YA ENEO LA KUFANYIA USAILI WA VITENDO NA
KUAHIRISHWA KWA USAILI

NA MWAJIRI KADA TAREHE YA KITUO CHA KITUO CHA
USAILI WA |USAILI WA USAILI WA
VITENDO VITENDO MAHOJIANO
1 SHIRIKA LA
KUHUDUMIA  |ARTISAN GRADE SIDO KILIMANJARO SIDO
VIWANDA Il (FITTER AND 06 JUNI, 2026 MKABALA NA KILIMANJARO
VIDOGO (SIDO) |TURNER) MOSHI AIRPORT MKABALA NA
MOSHI AIRPORT
TRAINING SIDO -DODOMA,
ASSISTANT II 06 JUNI, 2026 | KIZOTALEATHER | PSRS DODOMA
(LEATHER CENTRE
PRODUCT)
TECHNICIA SIDO KILIMANJARO SIDO
N GRADE Il 06 JUNI, 2026 MKABALA NA KILIMANJARO
(MECHANIC MOSHI AIRPORT MKABALA NA
AL) MOSHI AIRPORT
2 USAILI
TAASISI YA SANAAARTISAN Il - USAILI UMEAHIRISHWA USAILI
NA UTAMADUNI |Electrical UMEAHIRISHWA UMEAHIRISHWA
BAGAMOYO ESTATE OFFICER - - USAILI
II-Property/Facility UMEAHIRISHWA
Management

MUHIMU:Wasailiwa wa kada zilizotajwa kwenye tangazo hili wanatakiwa kuzingatia mabadiliko ya
eneo la usaili.

Wasailiwa wa kada ya ARTISAN II-ELECTRICAL na ESTATE OFFICER II-Property/Facility
Management kwa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo wanajulishwa kuwa usaili wa

Mchujo,Vitendo na Mahojiano umeabhirishwa.

IMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
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