

OFISI YA RAIS



SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

MABADILIKO YA ENEO LA USAILI WA VITENDO NA MAHOJIANO

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma, anawajulisha waombaji kazi wa kada iliyoainishwa kwenye tangazo hili kuwa, kuna mabadiliko ya eneo la kufanyia usaili wa vitendo na usaili wa mahojiano.

Usaili wa vitendo na mahojiano utafanyika katika maeneo yaliyoainishwa kwenye jedwali hapo chini.

Aidha, maelekezo mengine yatabaki kama yalivyotolewa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

NA	KADA	MWAJIRI	ENEO LA USAILI WA VITENDO	ENEO LA USAILI WA MAHOJIANO
1	ARTISANS - CIVIL II (RAILWAY TRACK)	SHRIKA LA RELI TANZANIA (TRC)	STESHENI YA RELI YA ZAMANI (MGR)- DODOMA	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

Agosti 10, 2026

Lynn Chawala
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano