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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
 

MABADILIKO YA TAREHE YA USAILI WA KUANDIKA (MCHUJO) KADA YA AFISA 

USHIRIKA DARAJA LA II (COOPERATIVE OFFICER GRADE II) 

 

Katibu wa Ofisi ya Rais,Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma, anawajulisha waombaji 

kazi wote wa kada ya Afisa Ushirika Daraja la II (Cooperative Officer Grade II) waliopangwa 

kufanya usaili wa kuandika (mchujo) tarehe 12 Aprili,2026 kuwa, kuna mabadiliko ya tarehe ya 

usaili huo ambapo sasa utafanyika tarehe 18 Aprili,2026. 

Aidha,maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye tangazo la awali la 

kuitwa kwenye usaili. 

 

Lynn Chawala 
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

10.04.2026 
 

 
 


