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OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

KUAHIRISHWA KWA USAILI

Juni 07, 2026

Wasailiwa mlioitwa kwenye usaili kwa kada ya TUTOR Il -
INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGY ya Wakala wa
Elimu na Mafunzo ya Uvuvi (FETA) mnaarifiwa kuwa usaili
uliopangwa kufanyika tarehe 10 Juni,2026 umeahirishwa mpaka
hapo itakapotangazwa tena.

Tarehe ya mabadiliko ya usaili huo utajulishwa hapo baadaye kupitia
akaunti yako ya ajira portal na tovuti ya Sekretarieti ya Ajira
(www.ajira.go.tz).

Imetolewa na;
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.
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