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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
 
07 Mei,2026 
 

KUAHIRISHWA KWA USAILI WA KADA YA ARTISAN GRADE II (MOTOR VEHICLE 

MECHANICS) SHIRIKA LA MZINGA 

 

Katibu, Ofisi ya Rais,Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha 

waombaji kazi wa kada ya ARTISAN GRADE II ( MOTOR VEHICLE MECHANICS) wa 

Shirika la Mzinga kuwa, usaili uliopangwa kufanyika tarehe 10/05/2026, 03/06/2026 na 

tarehe 04/06/2026 umeahirishwa kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu. 

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza 

                        

 

 Lynn Chawala 
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

 


