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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

26 Julai, 2025 
 
 

MABADILIKO YA TAREHE YA USAILI WA VITENDO KAMPUNI YA MELI 

TANZANIA(TASHICO)  

 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha waombaji kazi 

wote wa kada ya MARINE ENGINEER II, DECK OFFICER II, ONBOARD ATTENDANT 

II, ORDINARY SAILOR II, MOTORMAN II ambazo mwajiri wake ni Kampuni ya Meli 

Tanzania (TASHICO) kuwa kuna mabadiliko ya ratiba ya usaili wa vitendo. 

Usaili wa vitendo utafanyika tarehe 31 Julai,2025 badala ya tarehe 30 Julai,2025. 

Aidha, eneo na muda wa usaili utabaki kama ulivyotolewa kwenye tangazo la awali la 

kuitwa kwenye usaili. 

 Imetolewa na : 
 Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
 
 
 


