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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

16 Julai, 2025 

MABADILIKO YA ENEO LA USAILI KADA YA MPIGA CHAPA MSAIDIZI DARAJA II 

(ASSISTANT PRINTER II) 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma, anawajulisha waombaji kazi 

wa kada ya MPIGA CHAPA MSAIDIZI DARAJA II (ASSISTANT PRINTER II) kuwa 

kuna mabadiliko ya sehemu ya kufanyia usaili wa vitendo. 

Usaili utafanyika Ofisi ya Mpiga chapa Mkuu wa Serikali (Idara ya kupiga chapa ya 

Serikali) -DAR ES SALAAM karibu na Ofisi za Wakala wa Huduma ya Ununuzi 

Serikalini (GPSA) badala ya Ofisi ya Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge 

na Uratibu) DODOMA. 

Aidha, Muda na tarehe unabaki kama ilivyokuwa kwenye tangazo la awali la kuitwa 

kwenye usaili. 

Imetolewa na : 
 Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 


