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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

12 Oktoba, 2025 
 
 

MABADILIKO YA ENEO LA USAILI WA MAHOJIANO SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI 

TANZANIA (TASAC) 
Katibu wa Ofisi ya Rais,Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha 

waombaji kazi wote waliochaguliwa kuendelea na usaili wa mahojiano kwa kada ambazo 

mwajiri wake ni Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania (TASAC) kuwa kuna mabadiliko ya 

eneo la kufanyia usaili wa mahojiano. 

Usaili huo utafanyika katika ofisi za Chuo cha Utalii mkabala na Ukumbi wa Kimataifa 

wa Mikutano wa Julius Nyerere (JNICC) badala ya Ofisi za TASAC kama ilivyotangazwa 

hapo awali. 

Tarehe, muda na maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye 

tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili. 

 Imetolewa na : 
 Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
 
 
 
 


