

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

**VITUO VYA USAILI WA MAHOJIANO UNAOTARAJIWA KUANZA TAREHE 15 HADI
23 DISEMBA 2025**

NA.	MKOA	KITUO CHA USAILI
1	ARUSHA	SHULE YA MSINGI ARUSHA
2	DAR ES SALAAM	SHULE YA MSINGI OLIMPIO
3	DODOMA	SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA - TAMBUKARELI
4	GEITA	SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA NYANKUMBU
5	IRINGA	SHULE YA SEKONDARI LUGALO
6	KAGERA	SHULE YA SEKONDARI IHUNGO
7	KATAVI	SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA MPANDA
8	KIGOMA	SHULE YA SEKONDALI KIGOMA
9	KILIMANJARO	SHULE YA SEKONDARI MAWENZI
10	LINDI	SHULE YA SEKONDARI LINDI
11	MANYARA	SHULE YA SEKONDARI BABATI
12	MARA	CHUO CHA MAENDELEO YA JAMII - BUHARE
13	MBEYA	CHUO KIKUU CHA SAYANSI NA TEKNOLOJIA MBEYA (MUST)
14	MOROGORO	CHUO KIKUU CHA KILIMO SOKOINE (SUA)

15	MTWARA	SHULE YA SEKONDARI RAHALEO
16	MWANZA	SHULE YA SEKONDARI ALLIANCE
17	NJOMBE	SHULE YA SEKONDARI NJOMBE
18	PWANI	TAASISI YA ELIMU WIPERS - KIBAHA
19	RUKWA	CHUO CHA UFUNDI STADI - VETA - ENEO LA KASHAI
20	RUVUMA	CHUO CHA UALIMU SONGEA
21	SIMIYU	SHULE YA SEKONDARI SIMIYU
22	SHINYANGA	CHUO CHA UALIMU SHYCOM
23	SINGIDA	SHULE YA SEKONDARI MWENGE
24	SONGWE	SHULE YA SEKONDARI VWAWA
25	TABORA	SHULE YA SEKONDARI MIRAMBO
26	TANGA	SHULE YA SEKONDARI GALANOS
27	UNGUJA	JENGO LA OFISI YA RAIS, KATIBA, SHERIA, UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA
28	PEMBA	CHUO CHA MAFUNZO YA AMALI VITONGOJI