JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
RATIBA MPYA YA USAILI WA TAASISI YA UONGOZI (UONGOZI INSTITUTE)

Katibu wa Ofisi ya Rais,Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha
waombaji kazi wote walioitwa kwenye usaili katika Taasisi ya Uongozi (Uongozi
Institute) tarehe 01 Novemba hadi tarehe 08 Novemba, 2025 kuwa usaili huo sasa

utafanyika kwa tarehe zilizooneshwa kwenye jedwali hapo chini.

Kwa wasailiwa wa kada ya Information Communication Technology Officer usaili
wa vitendo utafanyika katika Taasisi ya Uhasibu Tanzania (TIA) Dar es salaam.
Kwa kada nyingine usaili wa vitendo utafanyika Chuo cha Utalii Tanzania-Posta
Dar es salaam, usaili wa Mahojiano kwa kada zote utafanyika katika ofisi za Taasisi
ya Uongozi-Dar es salaam. Aidha, muda wa usaili utabaki kama ulivyotolewa
kwenye Tangazo la awali.

Ratiba ya Usaili

Na Kada Vitendo Mahojiano
1 Programme Development Officer Il

13 Nov 2025 14 Nov 2025

2 | Capacity Development Officer Il

3 | Accounts Officer Il
15 Nov 2025 17 Nov 2025

4 Human Resource & Admin Officer Il

5 | Monitoring & Evaluation Officer Il
18 Nov 2025 19 Nov 2025

6 Communications Officer Il

7 Information Communication
Technology Officer Il
19 Nov 2025 20 Nov 2025

8 Executive Assistant

Imetolewa na:
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
07 Novemba,2025.



