

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb.Na.JA.9/16/01/16

12/03/2026

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya **Shirika la Maendeleo ya Petroli Tanzania (TPDC), Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania(TAA), Chuo cha Elimu ya Biashara (CBE), Taasisi ya Jiolojia na Utafiti wa Madini Tanzania (GST), Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI), Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE), Shirika la Utafiti na Maendeleo ya Viwanda Tanzania (TIRDO), Shirika la Posta Tanzania (TPC), Taasisi ya Utafiti wa Wanyamapori Tanzania (TAWIRI)** anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe **31/05/2025 hadi 03/06/2026** hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.
2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask).
3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.
 - Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:-**Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva au barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa/Kijiji anachotoka.**
4. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI**, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na **sifa za nafasi husika**.
5. Wasailiwa watakaowasilisha 'Testimonials, Provisional Results, Statement of results', hati za matokeo za kidato cha IV na VI ('form IV and form VI results slips') **HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI**.
6. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.
7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi. Aidha kila msailiwa anapaswa kuhudhuria usaili akiwa na **mavazi nadhifu na yenye staha** kulingana na Waraka wa mavazi.
8. Kwa wasailiwa waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (kama TCU, NACTVET au NECTA). Wasailiwa wa kada zinazohitaji **'GPA'** waliosoma nje ya Tanzania wawasilishe **cheti cha ukokotozi wa GPA** kutoka TCU.
9. Wasailiwa ambao hawajaona majina yao kwenye tangazo hili wanapaswa kuingia kwenye akaunti zao za 'Ajira Portal' na kuona sababu za kutokuitwa kwao ili wasikose fursa wakati mwingine.
10. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba ya usaili. Aidha wasailiwa watakaofanya usaili wa mchujo kwa njia ya Mtandao wanapaswa kukumbuka barua pepe (email address) na nywila (password) zao wanazotumia katika mfumo wa Ajira Portal.
11. Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa kuwasilisha Hati ya Kiapo cha Kubadili Jina (**Deed Poll**) iliyosajiliwa na **Wizara ya Ardhi**.

RATIBA YA USAILI MCHUJO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Shirika la Maendeleo ya Petroli Tanzania (TPDC)	INSTRUMENTATION ENGINEER II	2025-05-31 11:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE) UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA 'AJIRA PORTAL' NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA.
Shirika la Utafiti na Maendeleo ya Viwanda Tanzania (TIRDO)	ENGINEER II (CIVIL)	2026-01-25 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Taasisi ya Utafiti wa Wanyamapori Tanzania (TAWIRI)	RESEARCH ASSISTANT (WILDLIFE MANAGEMENT)	2026-03-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Chuo cha Elimu ya Biashara (CBE)	TUTORIAL ASSISTANT (INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGY DATA BASE)	2026-03-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).
Taasisi ya Utafiti wa Wanyamapori Tanzania (TAWIRI)	FIELD ASSISTANT II (LABORATORY ASSISTANT)	2026-03-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

Taasisi ya Jiolojia na Utafiti wa Madini Tanzania (GST)	ASSISTANT ACCOUNTANT II	2026-03-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Shirika la Posta Tanzania (TPC)	ASSISTANT POSTAL OFFICER II	2026-03-14 07:00:00	ASSISTANT POSTAL OFFICER II USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Shirika la Posta Tanzania (TPC)	POSTAL CLERKS II	2026-03-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania(TAA)	ENGINEER II - CIVIL	2026-03-15 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania(TAA)	ASSISTANT AIRPORT SECURITY OFFICER II	2026-03-15 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

Taasisi ya Jiolojia na Utafiti wa Madini Tanzania (GST)	INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGY OFFICER II (DEVELOPER)	2026-03-15 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI)	ASSISTANT ACCOUNTANT II	2026-03-15 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE)	ICT OFFICER II (SECURITY)	2026-03-15 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE)	TUTORIAL ASSISTANT (SPECIAL NEEDS)	2026-03-15 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

RATIBA YA USAILI VITENDO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI)	DRIVER II	2026-03-17 11:00:00	VETA - BUZA, DSM
Taasisi ya Jiolojia na Utafiti wa Madini Tanzania (GST)	INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGY OFFICER II (DEVELOPER)	2026-05-02 07:00:00	CHUO CHA UHASIBU TANZANIA (TIA) - ACADEMIC BLOCK, 5TH FLOOR - DAR ES SALAAM
Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE)	ICT OFFICER II (SECURITY)	2026-05-03 07:00:00	CHUO CHA UHASIBU TANZANIA (TIA) - ACADEMIC BLOCK, 5TH FLOOR - DAR ES SALAAM

RATIBA YA USAILI MAHOJIANO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Shirika la Maendeleo ya Petroli Tanzania (TPDC)	INSTRUMENTATION ENGINEER II	2025-06-06 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA - DODOMA
Shirika la Utafiti na Maendeleo ya Viwanda Tanzania (TIRDO)	ENGINEER II (CIVIL)	2026-02-02 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKA RELI.
Taasisi ya Utafiti wa Wanyamapori Tanzania (TAWIRI)	RESEARCH ASSISTANT (WILDLIFE MANAGEMENT)	2026-03-17 07:00:00	TAASISI YA UTAFITI WA WANYAMAPORI TANZANIA (TAWIRI) - ARUSHA
Taasisi ya Utafiti wa Wanyamapori Tanzania (TAWIRI)	FIELD ASSISTANT II (LABORATORY ASSISTANT)	2026-03-17 07:00:00	TAASISI YA UTAFITI WA WANYAMAPORI TANZANIA (TAWIRI) - ARUSHA
Shirika la Posta Tanzania (TPC)	POSTAL CLERKS II	2026-03-17 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS), DODOMA. MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Taasisi ya Jiolojia na Utafiti wa Madini Tanzania (GST)	ASSISTANT ACCOUNTANT II	2026-03-17 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Shirika la Posta Tanzania (TPC)	ASSISTANT POSTAL OFFICER II	2026-03-17 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS), DODOMA. MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI)	ASSISTANT ACCOUNTANT II	2026-03-17 07:00:00	Ofisi za Sekretarieti ya Ajira (PSRS), Dodoma. Mtaa wa Mahakama, Eneo la Tambukareli.
Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE)	RECEPTIONIST II	2026-03-18 07:00:00	TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA, (IAE). DAR ES SALAAM
Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE)	TUTORIAL ASSISTANT (SPECIAL NEEDS)	2026-03-18 07:00:00	TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA, (IAE). DAR ES SALAAM
Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI)	DRIVER II	2026-03-18 07:00:00	TAASISI YA TIBA YA MIFUPA MUHIMBILI (MOI), DAR ES SALAAM.
Chuo cha Elimu ya Biashara (CBE)	RECEPTIONIST II	2026-04-14 07:00:00	CHUO CHA ELIMU YA BIASHARA (CBE) - DODOMA

Chuo cha Elimu ya Biashara (CBE)	TUTORIAL ASSISTANT (INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGY DATA BASE)	2026-04-14 07:00:00	CHUO CHA ELIMU YA BIAHARA (CBE) - DODOMA
Taasisi ya Jiolojia na Utafiti wa Madini Tanzania (GST)	INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGY OFFICER II (DEVELOPER)	2026-05-04 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - KIVUKONI, UTUMISHI HOUSE, (8 KIVUKONI ROAD). -DAR ES SALAAM.
Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE)	ICT OFFICER II (SECURITY)	2026-05-04 07:00:00	TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA, (IAE). DAR ES SALAAM
Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania(TAA)	ENGINEER II - CIVIL	2026-06-03 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI
Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania(TAA)	ASSISTANT AIRPORT SECURITY OFFICER II	2026-06-03 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI

RATIBA YA USAILI

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI)	DRIVER II	2026-03-17 07:00:00	VETA - BUZA, DSM

MWAJIRI: SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI TANZANIA (TPDC)

KADA: INSTRUMENTATION ENGINEER II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2025-05-31 11:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE) UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA 'AJIRA PORTAL' NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA.

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2025-06-06 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA - DODOMA

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	EMMANUEL LUCAS MARWA	P.O Box 200, MWANZA	2	EPIMACHIUS TIBAIJUKA EXPERIUS	P.O Box 9191, Kinondoni, Dar es Salaam
3	PATRICK GUSTAPHA NGADAYA	P.O Box 1363, Chamwino, Dodoma			

MWAJIRI: TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA (IAE)

KADA: TUTORIAL ASSISTANT (SPECIAL NEEDS)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-15 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-18 07:00:00

MAHALI: TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA, (IAE). DAR ES SALAAM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	JOSELINE JOSEPH NDYAMUKAMA	P.O Box 55068, DAR ES SALAAM			

MWAJIRI: TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA (IAE)

KADA: ICT OFFICER II (SECURITY)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-15 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-05-03 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA UHASIBU TANZANIA (TIA) - ACADEMIC BLOCK, 5TH FLOOR - DAR ES SALAAM

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-05-04 07:00:00

MAHALI: TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA, (IAE). DAR ES SALAAM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	JAMES WENCESLAUS RITTE	P.O Box 80215, DAR ES SALAAM			

MWAJIRI: TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA (IAE)

KADA: RECEPTIONIST II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-18 07:00:00

MAHALI: TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA, (IAE). DAR ES SALAAM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	RASHIDI LWELO MAKOKO	P.O Box 3176, Dodoma, Dodoma			

MWAJIRI: SHIRIKA LA POSTA TANZANIA (TPC)

KADA: ASSISTANT POSTAL OFFICER II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-14 07:00:00

MAHALI: ASSISTANT POSTAL OFFICER II USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-17 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS), DODOMA. MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	ISUMILA ABDULRAHMA N MATULANGA	P.O Box 178, TANGA			

MWAJIRI: SHIRIKA LA POSTA TANZANIA (TPC)

KADA: POSTAL CLERKS II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-17 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS), DODOMA. MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	CLEMENT NKULA MAGELEJA	P.O Box 200, MWANZA			

MWAJIRI: TAASISI YA UTAFITI WA WANYAMAPORI TANZANIA (TAWIRI)

KADA: FIELD ASSISTANT II (LABORATORY ASSISTANT)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-17 07:00:00

MAHALI: TAASISI YA UTAFITI WA WANYAMAPORI TANZANIA (TAWIRI) - ARUSHA

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	MIKA SAMWEL MIKA	P.O Box 65, PWANI			

MWAJIRI: TAASISI YA UTAFITI WA WANYAMAPORI TANZANIA (TAWIRI)

KADA: RESEARCH ASSISTANT (WILDLIFE MANAGEMENT)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-17 07:00:00

MAHALI: TAASISI YA UTAFITI WA WANYAMAPORI TANZANIA (TAWIRI) - ARUSHA

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	GEOFREY ADAM KASSIM	P.O Box 2798, Arusha, Arusha	2	EDWARD VITUS STIMA	P.O Box 149, MBEYA

MWAJIRI: SHIRIKA LA UTAFITI NA MAENDELEO YA VIWANDA TANZANIA (TIRDO)

KADA: ENGINEER II (CIVIL)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-25 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-02-02 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, MTA A WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKA RELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	MOGESI LAURENT MARWA	P.O Box 45311, DAR ES SALAAM			

MWAJIRI: MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE TANZANIA(TAA)

KADA: ENGINEER II - CIVIL

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-15 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-06-03 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	MOGESI LAURENT MARWA	P.O Box 45311, DAR ES SALAAM			

MWAJIRI: MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE TANZANIA(TAA)

KADA: ASSISTANT AIRPORT SECURITY OFFICER II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-15 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-06-03 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	EDWARD DEZIDERY MTIGANZI	P.O Box 72, KAGERA			

MWAJIRI: CHUO CHA ELIMU YA BIASHARA (CBE)

KADA: RECEPTIONIST II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-04-14 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA ELIMU YA BIASHARA (CBE) - DODOMA

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	AMISA JABIRI HUSSEIN	P.O Box 1032, Kigoma, Kigoma	2	RASHIDI LWELO MAKOKO	P.O Box 3176, Dodoma, Dodoma
3	BRAITON VENANCE ABDALLAH	P.O Box 6244, DAR ES SALAAM	4	IDDI BUZIMBA IDDI	P.O Box 42, KIGOMA

MWAJIRI: CHUO CHA ELIMU YA BIASHARA (CBE)

KADA: TUTORIAL ASSISTANT (INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGY DATA BASE)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-04-14 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA ELIMU YA BIASHARA (CBE) - DODOMA

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	ROBERT MANOT MANOT	P.O Box 46343, DAR ES SALAAM			

MWAJIRI: TAASISI YA JIOLOJIA NA UTAFITI WA MADINI TANZANIA (GST)

KADA: ASSISTANT ACCOUNTANT II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-17 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	AMIRI AMRI KANSHELE KA	P.O Box 3168, MWANZA	2	FARIJI JULIUS MWALA	P.O Box 2, Ileje, Songwe
3	ERNEST MGANGA BISEKO	P.O Box 21745, DAR ES SALAAM	4	GODFREY PATRICE KILEO	P.O Box 3013, ARUSHA

MWAJIRI: TAASISI YA JIOLOJIA NA UTAFITI WA MADINI TANZANIA (GST)

KADA: INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGY OFFICER II (DEVELOPER)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-15 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-05-02 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA UHASIBU TANZANIA (TIA) - ACADEMIC BLOCK, 5TH FLOOR - DAR ES SALAAM

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-05-04 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - KIVUKONI, UTUMISHI HOUSE, (8 KIVUKONI ROAD). -DAR ES SALAAM.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	MASOUDI ALLY ISMAILI	P.O Box 20950, DAR ES SALAAM			

MWAJIRI: TAASISI YA TIBA YA MIFUPA MUHIMBILI (MOI)

KADA: ASSISTANT ACCOUNTANT II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-03-15 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-17 07:00:00

MAHALI: Ofisi za Sekretarieti ya Ajira (PSRS), Dodoma. Mtaa wa Mahakama, Eneo la Tambukareli.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	AMIRI AMRI KANSHELE KA	P.O Box 3168, MWANZA			

MWAJIRI: TAASISI YA TIBA YA MIFUPA MUHIMBILI (MOI)

KADA: DRIVER II

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-03-17 11:00:00

MAHALI: VETA - BUZA, DSM

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-03-18 07:00:00

MAHALI: TAASISI YA TIBA YA MIFUPA MUHIMBILI (MOI), DAR ES SALAAM.

TAREHE YA USAILI WA : 2026-03-17 07:00:00

MAHALI: VETA - BUZA, DSM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	HASSAN SHEKUE HASSAN	P.O Box 23773, DAR ES SALAAM	2	SALVATORY ALEXANDE R MOSHA	P.O Box 1080, MOROGORO
3	JONATHAN JAMES SATARA	P.O Box 25292, Temeke, Dar es Salaam	4	JONAS ABEL MEMURUTI	P.O Box 712, DAR ES SALAAM
5	WILSON DANIELY JONAS	P.O Box 15885, Ubungo, Dar es Salaam	6	AHMAD RAJABU SHABANI	P.O Box 32164, DAR ES SALAAM

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA