

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA.9/16/01/48

07/08/2026

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya **Shirika la Reli Tanzania (TRC), Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT), Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania (TPSC), Taasisi ya Utafiti wa Misitu Tanzania (TAFORI), Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA), Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE), Mamlaka ya Serikali Mtandao (eGA), MDAs & LGAs, Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS), Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA)** anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe **14/08/2026 hadi 05/09/2026** hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.
2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask).
3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.
 - Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- **Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva au barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa/Kijiji anachotoka.**
4. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI**, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na **sifa za nafasi husika**.
5. Wasailiwa watakaowasilisha 'Testimonials, Provisional Results, Statement of results', hati za matokeo za kidato cha IV na VI ('form IV and form VI results slips') **HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.**
6. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.
7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi. Aidha kila msailiwa anapaswa kuhudhuria usaili akiwa na **mavazi nadhifu na yenye staha** kulingana na Waraka wa mavazi.
8. Kwa wasailiwa waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (kama TCU, NACTVET au NECTA). Wasailiwa wa kada zinazohitaji **'GPA'** waliosoma nje ya Tanzania wawasilishe **cheti cha ukokotozi wa GPA** kutoka **TCU**.
9. Wasailiwa ambao hawajaona majina yao kwenye tangazo hili wanapaswa kuingia kwenye akaunti zao za 'Ajira Portal' na kuona sababu za kutokuitwa kwao ili wasikose fursa wakati mwingine.
10. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba ya usaili. Aidha wasailiwa watakaofanya usaili wa mchujo kwa njia ya Mtandao wanapaswa kukumbuka barua pepe (email address) na nywila (password) zao wanazotumia katika mfumo wa Ajira Portal.
11. Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa kuwasilisha Hati ya Kiapo cha Kubadili Jina (**Deed Poll**) **iliyosajiliwa na Wizara ya Ardhi.**
12. Waombaji wote wa kazi wanakumbushwa kuwa ni marufuku kutoa au kupokea rushwa kwa lengo la kupata ajira au kupangiwa kituo cha kazi. Mchakato wa ajira unazingatia misingi ya haki, usawa, na uwazi, kwa kuzingatia sifa stahiki zilizoainishwa katika tangazo la kazi husika na muundo wa utumishi wa idara inayohusika.

RATIBA YA USAILI MCHUJO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II	2026-08-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA USANIFU WA MAJENGO (ARCHITECTURE)	2026-08-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA FAMASIA (PHARMACY)	2026-08-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA UHANDISI WA UMEME (ELECTRICAL ENGINEERING)	2026-08-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA UHANDISI WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA (WATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERING)	2026-08-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II-FANI YA UTHAMINISHAJI ARDHI (LAND VALUATION)	2026-08-14 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA)	INSURANCE OFFICER II (HEALTH INSURANCE)	2026-08-15 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Taasisi ya Utafiti wa Misisu Tanzania (TAFORI)	LABORATORY SCIENTIST GRADE II (NON-MEDICAL)	2026-08-15 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).
Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS)	STATISTICIAN II	2026-08-16 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).
Mamlaka ya Serikali Mtandao (eGA)	ICT OFFICER GRADE II (HELPDESK)	2026-08-16 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania (TPSC)	TUTORIAL ASSISTANT (Law)	2026-08-16 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).
Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA)	TUTORIAL ASSISTANT (MARKETING AND PUBLIC RELATION)	2026-08-16 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

RATIBA YA USAILI VITENDO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS)	STATISTICIAN II	2026-08-22 07:00:00	TAASISI YA UHASIBU TANZANIA (TIA) - ACADEMIC BLOCK, 5TH FLOOR - DAR ES SALAAM
Mamlaka ya Serikali Mtandao (eGA)	ICT OFFICER GRADE II (HELPDESK)	2026-08-23 07:00:00	TAASISI YA UHASIBU TANZANIA (TIA) - ACADEMIC BLOCK, 5TH FLOOR - DAR ES SALAAM
Shirika la Reli Tanzania (TRC)	ARTISAN II -MECHANICAL (DIESEL- ELECTRIC LOCOMOTIVES)	2026-08-29 07:00:00	CHUO CHA RELI -TAWI LA MOROGORO
Shirika la Reli Tanzania (TRC)	TECHNICIAN II (CARRIAGE AND WAGON EXAMINER)	2026-08-29 07:00:00	STESHENI YA RELI YA ZAMANI (MGR)-DODOMA
Shirika la Reli Tanzania (TRC)	TECHNICIAN II (ELECTRO-MECHANICAL)	2026-08-29 07:00:00	CHUO CHA RELI -TAWI LA MOROGORO

RATIBA YA USAILI MAHOJIANO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (IAE)	ACCOUNTS ASSISTANT II	2026-08-15 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI, MTAA WA MAHAKAMA

Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA)	INSURANCE OFFICER II (HEALTH INSURANCE)	2026-08-18 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II-FANI YA UTHAMINISHAJI ARDHI (LAND VALUATION)	2026-08-19 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA USANIFU WA MAJENGO (ARCHITECTURE)	2026-08-19 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II	2026-08-19 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA UHANDISI WA UMEME (ELECTRICAL ENGINEERING)	2026-08-19 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA FAMASIA (PHARMACY)	2026-08-19 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II-FANI YA UHANDISI WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA (WATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERING)	2026-08-19 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Taasisi ya Utafiti wa Misitu Tanzania (TAFORI)	LABORATORY SCIENTIST GRADE II (NON-MEDICAL)	2026-08-24 07:00:00	Taasisi ya Utafiti wa Misitu Tanzania (TAFORI) - MOROGORO
Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS)	STATISTICIAN II	2026-08-25 07:00:00	OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU (NBS) - DAR ES SALAAM.
Mamlaka ya Serikali Mtandao (eGA)	ICT OFFICER GRADE II (HELPDESK)	2026-08-25 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DAR ES SALAAM
Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania (TPSC)	ASSISTANT LECTURER – (HUMAN RESOURCE MANAGEMENT)	2026-08-28 07:00:00	CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA (TPSC) - DAR-ES-SALAAM
Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania (TPSC)	TUTORIAL ASSISTANT (Law)	2026-08-28 07:00:00	CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA (TPSC) - DAR-ES-SALAAM
Shirika la Reli Tanzania (TRC)	TECHNICIAN II (ELECTRO-MECHANICAL)	2026-08-31 07:00:00	CHUO CHA RELI -TAWI LA MOROGORO

Shirika la Reli Tanzania (TRC)	TECHNICIAN II (CARRIAGE AND WAGON EXAMINER)	2026-08-31 07:00:00	OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Shirika la Reli Tanzania (TRC)	ARTISAN II -MECHANICAL (DIESEL- ELECTRIC LOCOMOTIVES)	2026-08-31 07:00:00	CHUO CHA RELI -TAWI LA MOROGORO
Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA)	TUTORIAL ASSISTANT (MARKETING AND PUBLIC RELATION)	2026-09-02 07:00:00	OFISI ZA CHUO CHA UHASIBU ARUSHA (IAA) - ARUSHA
MDAs & LGAs	MUUGUZI II (NURSE II)	2026-09-05 07:00:00	USAILI UTAFAANYIKA KATIKA MIKOA YOTE YA TANZANIA BARA NA VITUO MAALUM VYA ZANZIBAR KULINGANA NA MAHALI ALIPO MSAILIWA (CURRENT RESIDENT REGION) VITUO VYA USAILI VITATOLEWA KUPITIA TOVUTI (www.ajira.go.tz)

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU (NBS)

KADA: STATISTICIAN II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-16 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-08-22 07:00:00

MAHALI: TAASISI YA UHASIBU TANZANIA (TIA) - ACADEMIC BLOCK, 5TH FLOOR - DAR ES SALAAM

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-25 07:00:00

MAHALI: OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU (NBS) - DAR ES SALAAM.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	EPIPHANIA BONAVENT URE SHAYO	P.O Box 104, DODOMA	2	CHARLES BARNABA MZOO	P.O Box 35091, DAR ES SALAAM

MWAJIRI: MAMLAKA YA USIMAMIZI WA BIMA TANZANIA (TIRA)

KADA: INSURANCE OFFICER II (HEALTH INSURANCE)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-15 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-18 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	INNOCENT KITANDU PAUL	P.O Box 4151, DODOMA			

MWAJIRI: TAASISI YA UTAFITI WA MISITU TANZANIA (TAFORI)

KADA: LABORATORY SCIENTIST GRADE II (NON-MEDICAL)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-15 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-24 07:00:00

MAHALI: Taasisi ya Utafiti wa Misititu Tanzania (TAFORI) - MOROGORO

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	SCHOLASTICA ENOCK DAUDI	P.O Box 317, Nyamagana, Mwanza			

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-19 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	DAVID RAPHAEL MBOGELA	P.O Box 49, Dodoma, Dodoma	2	ABDULRAHMAN ABDI KHAMIS	Zanzibar Mjini Magharibi
3	LUCY WILLY MNDEME	P.O Box 52, DODOMA	4	EMMACULATE EVELYNE SOMI	P.O Box 71647, DAR ES SALAAM

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA FAMASIA (PHARMACY)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-19 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II- FANI YA UHANDISI WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA (WATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERING)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-19 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	EMMANUEL FRANSISC O MAIGA	P.O Box 449, Shinyanga, Shinyang a			

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II- FANI YA UTHAMINISHAJI ARDHI (LAND VALUATION)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-19 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	IMACULATA RAPHAEL KASINDI	P.O Box 2, RUKWA			

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA UHANDISI WA UMEME (ELECTRICAL ENGINEERING)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-19 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	FREDRICK CHARLES MAZIKU	P.O Box 107, DODOMA	2	SHUHUDIA OSWALD GWANKIPYA	P.O Box 4543, DODOMA

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II - FANI YA USANIFU WA MAJENGO (ARCHITECTURE)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-14 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-19 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	ELIZABETH ARTON KAYOMBO	P.O Box 18, MBEYA			

MWAJIRI: CHUO CHA UHASIBU ARUSHA (IAA)

KADA: TUTORIAL ASSISTANT (MARKETING AND PUBLIC RELATION)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-16 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-09-02 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA CHUO CHA UHASIBU ARUSHA (IAA) - ARUSHA

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	DAMASI JAMESI ANYANDWILE	P.O Box 3449, Mbeya, Mbeya			

MWAJIRI: CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA (TPSC)

KADA: ASSISTANT LECTURER – (HUMAN RESOURCE MANAGEMENT)

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-28 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA (TPSC) - DAR-ES-SALAAM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	VICTORIA HAILLONJE MUSA	P.O Box 1993, MBEYA			

MWAJIRI: CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA (TPSC)

KADA: TUTORIAL ASSISTANT (LAW)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-16 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-28 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA (TPSC) - DAR-ES-SALAAM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	ASHIRAFU HAMIDU KATATUMBA	P.O Box 200, DAR ES SALAAM			

MWAJIRI: TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA (IAE)

KADA: ACCOUNTS ASSISTANT II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-15 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA - DODOMA,
ENEO LA TAMBUKARELI, MTAA WA MAHAKAMA

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	DOROTHEA EMMANUEL COSMAS	P.O Box 147, Tabora, Tabora			

MWAJIRI: MAMLAKA YA SERIKALI MTANDAO (EGA)

KADA: ICT OFFICER GRADE II (HELPDESK)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-08-16 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-08-23 07:00:00

MAHALI: TAASISI YA UHASIBU TANZANIA (TIA) - ACADEMIC BLOCK, 5TH FLOOR - DAR ES SALAAM

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-25 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DAR ES SALAAM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	ALLEN AMANI MYENDA	P.O Box 32702, Kinondoni, Dar es Salaam			

MWAJIRI: MDAS & LGAS

KADA: MUUGUZI II (NURSE II)

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-09-05 07:00:00

MAHALI: USAILI UTAFAANYIKA KATIKA MIKOA YOTE YA TANZANIA BARA NA VITUO MAALUM VYA ZANZIBAR KULINGANA NA MAHALI ALIPO MSAILIWA (CURRENT RESIDENT REGION) VITUO VYA USAILI VITATOLEWA KUPITIA TOVUTI (www.ajira.go.tz)

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	ELIZABETH CHARLES MSENGA	P.O Box 55, Mufindi, Iringa	2	PETER MAGESA ALEX	P.O Box 344, MARA

MWAJIRI: SHIRIKA LA RELI TANZANIA (TRC)

KADA: TECHNICIAN II (ELECTRO-MECHANICAL)

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-08-29 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA RELI -TAWI LA MOROGORO

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-31 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA RELI -TAWI LA MOROGORO

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	GOODLUCK ZIST ASSEY	P.O Box 2160, TABORA			

MWAJIRI: SHIRIKA LA RELI TANZANIA (TRC)

KADA: TECHNICIAN II (CARRIAGE AND WAGON EXAMINER)

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-08-29 07:00:00

MAHALI: STESHENI YA RELI YA ZAMANI (MGR)-DODOMA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-31 07:00:00

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (PSRS) - DODOMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	THOMAS JOHN MANG'OMBE	P.O Box 157, SIMIYU			

MWAJIRI: SHIRIKA LA RELI TANZANIA (TRC)

KADA: ARTISAN II -MECHANICAL (DIESEL- ELECTRIC LOCOMOTIVES)

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-08-29 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA RELI -TAWI LA MOROGORO

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-08-31 07:00:00

MAHALI: CHUO CHA RELI -TAWI LA MOROGORO

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	OMARI SELEMANI MSHANGAMA	P.O Box 168, TABORA	2	MOHAMED ABASI KABOYONGA	P.O Box 91, Tabora, Tabora
3	RAMADHANI HAMIS ALMASY	P.O Box 168, Tabora, Tabora			

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA