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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa
usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 23/06/2026 hadi 24/06/2026 hatimaye kuwapangia vituo vya kazi
waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo

yafuatayo:-

1.

11.

12.

Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili
utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.
Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask).

. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.

e Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:-Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura,
Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva au barua ya

. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Astashahada,

Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za nafasi husika.

. Wasailiwa watakaowasilisha ‘Testimonials, Provisional Results, Statement of results’, hati za matokeo za kidato

cha IV na VI (‘form IV and form VI results slips’) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA
USAILI

. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi. Aidha kila msailiwa anapaswa kuhudhuria usaili akiwa

na mavazi nadhifu na yenye staha kulingana na Waraka wa mavazi.

. Kwa wasailiwa waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka

husika (kama TCU, NACTVET au NECTA). Wasailiwa wa kada zinazohitaji ‘GPA’ waliosoma nje ya Tanzania
wawasilishe cheti cha ukokotozi wa GPA kutoka TCU.

. Wasailiwa ambao hawajaona majina yao kwenye tangazo hili wanapaswa kuingia kwenye akaunti zao za ‘Ajira

Portal’ na kuona sababu za kutokuitwa kwao ili wasikose fursa wakati mwingine.

. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba ya usaili.
. Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa kuwasilisha Hati ya Kiapo cha

Kubadili Jina (Deed Poll) iliyosajiliwa na Wizara ya Ardhi.

Waombaji wote wa kazi wanakumbushwa kuwa ni marufuku kutoa au kupokea rushwa kwa lengo la kupata ajira au
kupangiwa kituo cha kazi. Mchakato wa ajira unazingatia misingi ya haki, usawa, na uwazi, kwa kuzingatia sifa
stahiki zilizoainishwa katika tangazo la kazi husika na muundo wa utumishi wa idara inayohusika.

Hali ya hewa katika Halamashauri ya Wilaya ya Mufindi kwa sasa ni baridi, wasailiwa mnashauriwa kuja na mavazi
ya kujikinga na baridi



RATIBA YA USAILI VITENDO

MWAUJIRI

KADA

TAREHE YA USAILI

MAHALI

Halmashauri ya Wilaya ya
Mufindi

MWANDISHI MWENDESHA
OFISI DARAJA LA I
(OFFICE MANAGEMENT
SECRETARY GRADE II)

2026-06-23 07:00:00

UKUMBI WA OFISI ZA
MAKAO MAKUU YA
HALMASHAURI YA WILAYA
YA MUFINDI ITULAVANU

RATIBA YA USAILI MAHOJIANO

MWAUJIRI

KADA

TAREHE YA USAILI

MAHALI

Halmashauri ya Wilaya ya
Mufindi

MWANDISHI MWENDESHA
OFISI DARAJA LA I
(OFFICE MANAGEMENT
SECRETARY GRADE II)

2026-06-24 07:00:00

UKUMBI WA OFISI ZA
MAKAO MAKUU YA
HALMASHAURI YA WILAYA
YA MUFINDI ITULAVANU




MWAUJIRI: HALMASHAURI YA WILAYA YA MUFINDI

KADA: MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA 1l (OFFICE MANAGEMENT
SECRETARY GRADE II)

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-06-23 07:00:00

MAHALI: UKUMBI WA OFISI ZA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA
MUFINDI ITULAVANU

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-06-24 07:00:00

MAHALI: UKUMBI WA OFISI ZA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA
MUFINDI ITULAVANU

NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI
1 THERESIA EXUPER P.O Box 162, 2 ELADIUS KAMUGISHA P.O Box 149,
GASPER IRINGA SADOTH MBEYA
3 IRENE WILFRED SANGA | P.O Box 1002, 4 TUMAINI GERVAS P.O Box 1345,
NJOMBE MWIGUNE TABORA
5 LUCIA OZWARD P.O Box 320, 6 SOPHIA CHACHA P.O Box 5455, DAR
MWAMBENGO MBEYA MWITA ES SALAAM
7 JESCA MWANDU P.O Box 174, 8 MARY MILEMBE P.O Box 1288,
LUHAGA TABORA GABRIEL SHINYANGA
9 UNDULE ELIUD P.O Box 2, MBEYA 10 | DEUGRATIAS RASHID P.O Box 174,
MWAIKWAJA MSENGI TABORA
11 FLORA DAUD HUNGE P.O Box 19,
TABORA

LIMETOLEWA NA;

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MUFINDI




