
HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

09-09-2025Kumb.Na.FA.97/228/01/A/26.

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa  Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote

walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 09 Septemba, 2025 hadi tarehe 12

Septemba, 2025, hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo.Wasailiwa

wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1.  Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo

usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada. 

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)

3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;  

4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga

kura,Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia au Hati ya kusafiria.

5. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,kidato cha IV, VI,

Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji.

6. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza

matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA

HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.

8. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.

9.  Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na

Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)

10. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi

vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya

tangazo husika.

11. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti

vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

12. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba

ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa iku ya usaili



RATIBA YA USAILI WA MCHUJO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU
DARAJA II 11-09-2025 07:00 AM

UKUMBI WA MIKUTANO WA
HALMASHAURI YA WILAYA
MANYONI

RATIBA YA USAILI WA MAHOJIANO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU
DARAJA II 12-09-2025 07:00 AM

UKUMBI WA MIKUTANO WA
HALMASHAURI YA WILAYA
MANYONI



MWAJIRI: HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI
KADA: MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 11-09-2025 07:00 AM
MAHALI: UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA MANYONI
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: HAKUNA
MAHALI: HAKUNA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 12-09-2025 07:00 AM
MAHALI: UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA MANYONI

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI # JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 BALBINA JOSEPH TSOXOLO P.O Box 60, SINGIDA. 2 EDWARD MGETA MJANJA. 0.

3 VICTORIA TIMOTH JOSEPH 0

LIMETOLEWA NA;

MKURUGENZI MTENDAJI
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