
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

07-03-2024Kumb. Na. JA.9/259/01/A/492

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Tume ya Madini (TMC) anapenda

kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia

tarehe 08-03-2024 a hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo.Wasailiwa

wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1.  Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo

usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada. 

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)

3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;  

4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga

kura,Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria au barua ya utambulisho kutoka

Serikali ya Mtaa/Kijiji unachotoka.

5. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,kidato cha IV, VI,

Astashahada, Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za

Mwombaji.

6. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza

matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA

HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.

8. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.

9.  Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na

Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)

10. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi

vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya

tangazo husika.

11. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti

vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.



12. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba

ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa iku ya usaili

13. Wasailiwa wote mnajulishwa kuwa hali ya hewa ya Jiji la Dodoma ni baridi hivyo mnashauriwa kuvaa

nguo zinazohimili hali ya hewa ya ubaridi.



RATIBA YA USAILI WA MAHOJIANO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

Tume ya Madini (TMC) ENGINEER II (MINING
ENGINEERING) 08-03-2024 07:00 AM

OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
KATIKA UTUMISHI WA UMMA,
ENEO LA DKT. ASHA ROSE
MIGIRO - DODOMA.



MWAJIRI: TUME YA MADINI (TMC)
KADA: ENGINEER II (MINING ENGINEERING)
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: HAKUNA
MAHALI: HAKUNA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: HAKUNA
MAHALI: HAKUNA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 08-03-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA, ENEO LA DKT. ASHA
ROSE MIGIRO - DODOMA.

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI # JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 ALLI SHABAN SALIMU P.O Box 903, Dodoma, Dodoma. 2 DICKSON DAVID SAMAHE. P.O Box 11045, Nyamagana,

Mwanza.

3 JEFSON JOSEPHAT JOHN P.O Box 35131, Ubungo, Dar es

Salaam.

4 NOELA EXAUD KULANGA. P.O Box 53630, Ubungo, Dar es

Salaam.

5 OSCAR STEPHEN MTUI P.O Box 951, Arusha, Arusha. 6 RWEIKIZA KAIZILEGE

BUBELWA.

P.O Box 9424, Kinondoni, Dar es

Salaam.

7 SOSPETER SWEMA MAGANIRA P.O Box 2193, Kigamboni, Dar es

Salaam.

8 VICTOR APOLODIUS LEOPORD. P.O Box 270, Bariadi, Simiyu.

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
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