
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

05-04-2024Kumb. Na. JA.9/259/01/A/507

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya MDAs & LGAs anapenda

kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia

tarehe 06-04-2024 hadi 09-04-2024 a hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu

usaili huo.Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1.  Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo

usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada. 

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)

3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;  

4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga

kura,Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria au barua ya utambulisho kutoka

Serikali ya Mtaa/Kijiji unachotoka.

5. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,kidato cha IV, VI,

Astashahada, Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za

Mwombaji.

6. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza

matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA

HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.

8. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.

9.  Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na

Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)

10. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi

vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya

tangazo husika.

11. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti

vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.



12. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba

ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa iku ya usaili

13. Wasailiwa wote mnajulishwa kuwa hali ya hewa ya Jiji la Dodoma ni baridi hivyo mnashauriwa kuvaa

nguo zinazohimili hali ya hewa ya ubaridi.



RATIBA YA USAILI WA MCHUJO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

MDAs & LGAs
AFISA TEHAMA II (FANI YA
USALAMA WA MIFUMO YA
TEHAMA)

06-04-2024 07:00 AM

USAILI HUU UTAFANYIKA KWA
NJIA YA MTANDAO (ONLINE),
UTAJULISHWA VITUO VYA USAILI
KUPITIA TOVUTI YA
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA
UTUMISHI WA UMMA.

RATIBA YA USAILI WA VITENDO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

MDAs & LGAs
AFISA TEHAMA II (FANI YA
USALAMA WA MIFUMO YA
TEHAMA)

08-04-2024 07:00 AM DAR ES SALAAM NA DODOMA

RATIBA YA USAILI WA MAHOJIANO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

MDAs & LGAs
AFISA TEHAMA II (FANI YA
USALAMA WA MIFUMO YA
TEHAMA)

09-04-2024 07:00 AM

OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
KATIKA UTUMISHI WA UMMA1.
ENEO LA DKT. ASHA ROSE
MIGIRO - DODOMA2. KIVUKONI,
UTUMISHI HOUSE, (8 KIVUKONI
ROAD). -DAR ES SALAAM



MWAJIRI: MDAS & LGAS
KADA: AFISA TEHAMA II (FANI YA USALAMA WA MIFUMO YA TEHAMA)
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 06-04-2024 07:00 AM
MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA VITUO
VYA USAILI KUPITIA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA.
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 08-04-2024 07:00 AM
MAHALI: DAR ES SALAAM NA DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 09-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA1. ENEO LA DKT.
ASHA ROSE MIGIRO - DODOMA2. KIVUKONI, UTUMISHI HOUSE, (8 KIVUKONI ROAD). -DAR ES
SALAAM

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI # JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 BERNARD ABDU MUHAMBO P.O Box 9833, Ilala, Dar es

Salaam.

2 RAMADHANI MOHAMED GAZI. P.O Box 178, Tanga, Tanga.

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
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