JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFIS] YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI
(Barua zote ziturmwe kwa Meurugenzi Miendaji Wilaya)

Ofisi ya Mkurugenzi Miendaji Wilaya,
Email- ded.itigidc@singida.go.tz Halmashaun ya Wilaya ya itigi
01 Barabara ya Halmashaur
SLP70,
43483 ITIGI - SINGIDA.
Unapaojibu tafadhali taja
Kumb.Na. HWATGIS1/22 VOL IVf39, 27 Disemba, 2023

Kwa Wananchi wote.

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAIL!

Ofisi ya Mkurungezi Mtendajl Halmashauri ya Wilaya ya Itigi inapenda kuwatangazia
waombaji kazi ya Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja Il nafasi 3 zilizotangazwa
tarehe 27 Movemba 2023 katika tangazo lenye Kumb. Na.S1/22 VOL IV 27, kuwa
usaili umepangwa kuanyika kama ifuatavyo:.

a) Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja || Usaili wa  vitendo utafanyika tarehe 04
Januari 2024 na usaili wa mahojiano ya ana kwa ana utafanyika tarche 05 Januari
2024 katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Itigi

2. Aidha, wasailiwa wote walioitwa katika usaill wanatakiwa kuzingatia yafuatayo;,

i, Wafike na wyetl halisi { Original Cedificate) pamoja na nakala ya vyeti husika
siku ya usaili kama Cheti cha kidato cha nne, cheli cha Taaluma, Cheti cha kuzaliwa,
Kitambulishe cha Taifa (NIDA),  Kitambulisho cha mkazi, hali ya kusafiria,
kitambulisho cha mpiga kwa au barua ya utambulisho kuloka kwa Miendaji wa
KataMtaa/Kijiji lliyo na picha ya mhusika na iwe iImegongwa muhuri,

i, Ofisi ya Mkurugenz Mtendaji wa Halmashaur ya Wilaya ',ril: ltigi haitahusika na
gharama za chakula, malazi na usafin kwa waombaji wote walicitwa kwenye usaill.

i, Ofisi hii haitawasiliana na wasailiwa kwa njia ya SIMU, hivyo wasailiwa
wanatahadharishwa na utapell unaweza kutokea kwa kupigiwa simu na matapell na
kupewa maelezo mengine.

iv. Waombaii ambao majina yao hayaonekani katika Tangazo hili watambue kuwa
hawakukidhi vigezo, Hivyo wajaribu  kuomba tena pindi nafasi za kazi
zitakapotangazwa kwa kuzingalia vigezo, pamoja na tangazo hill orodha  ya
waombaji wenye sifa walisitwa kwenye usalli imeambatishwa.



, Wasailiwa wote mnaombwa kuzingatia muda uliopangwa,

3. Tangazo hill limetolewa na
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MKUR o
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Ofisi ya Rais
Sekretancti ya Ajira katika Utumishi wa Umma
S.LP 2320
Dodoma.

-Mbao zote za matangazo
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