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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA fi{ ba%
OFISI YA RAIS =7 >
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI zA MITAA o
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELO o
Kumb. Na, BDC/A.2/01/58 31/08/2023

YAH: TANGAZO LA KUITwA KWENYE USAILI.

Ya Busokelg

\Aww.busokelodc. o.tz
"“almashauri ya

Wilaya ya Busokelg.

Ratiba ¥a Usaili ni kama ifuatavyo.

WA MAHOUJIANO YA

ANA KWA ANA,
07-09 2023 08-08- 2023

Aidha wasailiwa walioitwa wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

Kila msailiwa atajigharamia chakula, Usafiri na Malazi.
Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi,

» Waombaji ambao majina yao hayajaonekana kwenye orodha iliyoambatanishw

a pamoja
na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo hitajika.



ORODHA YA WAOMBAJI WALIOITWA KWENYE USAILI 2023
MWANDISHI MWENDESHA OFISI

NA

JINA

ANUANI

TUMAINI BEN

S.L.P 2339 KILOLO

FELISTER S. MHAMILA

S.L.P 723 SHINYANGA

GRACE MWAKIBINGA

S.L.P 445 MBEYA

YASINTAA. NCHIMBI

S.L.P 55 NAMTUMBO




