
KADA: WAKILI WA SERIKALI DARAJA LA II  
MWAJIRI: NATIONAL PROSECUTIONS SERVICES (NPS)  
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 22 OKTOBA 2022 MUDA: SAA 1:00 KAMILI 
ASUBUHI  
MAHALI: AUDITORIUM - (CIVE) - UDOM  
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 24 OKTOBA2022  
MUDA: SAA 1:00 KAMILI ASUBUHI.  
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
MAJENGO YA CHUO KIKUU CHA DODOMA (UDOM) ENEO LA DKT.ASHA ROSE 
MIGIRO 

NA. JINA LA MWOMBAJI 
ANUANI YA 

SASA 

1 BRICE SALUTARIUS 
KESSY 

P.O Box 2573, 
MBEYA. 

 
KADA: AFISA WA SHERIA II MWAJIRI: MDAs AND LGAs  
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 22 OKTOBA 2022  
MUDA: SAA 1:00 KAMILI ASUBUHI  
MAHALI: AUDITORIUM - (CIVE) - UDOM  
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 25 OKTOBA 2022  
MUDA: SAA 1:00 KAMILI ASUBUHI.  
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
MAJENGO YA CHUO KIKUU CHA DODOMA (UDOM) ENEO LA DKT.ASHA ROSE 
MIGIRO 

NA. JINA LA MWOMBAJI 
ANUANI YA 

SASA 

1 BONAVENTURA 
STEPHEN NJELU 

P.O Box 1485, 
DODOMA. 

 


