
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS, SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

 

 

 

 

 

MABADILIKO YA TAREHE YA KUFANYA USAILI WA KADA YA ICT OFFICER 

(SYSTEM AUDITOR) YA HESLB 

 

Wasailiwa wa kada ya ICT Officer II (SYSTEM AUDITOR) ya Bodi ya Mkopo ya 

Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HESLB) waliopangiwa kufanya Usaili wa Vitendo 

Tarehe 06 Novemba 2022, mnajulishwa kuwa Usaili huo utafanyika Tarehe 05 

Novemba, 2022. 

Masharti mengine yatabaki kama Tangazo la Awali linavyo jieleza. 

 

KATIBU 
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

 
 


