

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

HALMASHAURI YA MJI GEITA

MKOA WA GEITA

**Simu No. 0282520437
Nukuhi No. 0282520437
Barua Pepe: td@geitadc.go.tz.
Tovuti : www.geitadc.go.tz**



Halmashauri ya Mji,
S.L.P. 384,
GEITA.

Wakati wa kujibu taja:
Kumb. Na. AB.391/451/26

19/11/2020

**YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA DEREVA WA
MITAMBO II TAREHE 26/11/2020 – 27/11/2020**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Geita anawataarifu waombaji wa kazi ya Dereva wa Mitambo II kuwa usaili wa vitendo umepangwa kufanyika tarehe **26/11/2020** kuanzia **saa 2:00** asubuhi na watakaofaulu usaili huo wataingia katika usaili wa mahojiano tarehe **27/11/2020** katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Mji Geita (GEDECO) kuanzia **saa 2:00** Asubuhi.

Wasailiwa Wanatakiwa kuja wakiwa na nakala halisi (Original) za:

1. Cheti cha Kuzaliwa
2. Cheti cha kidato cha Nne
3. Leseni ya Udereva
4. Cheti cha kuhitimu mafunzo ya uendeshaji wa mitambo.

**ORODHA YA WANAOTAKIWA KUJA KWENYE USAILI WA DEREVA
MITAMBO II.**

S N	JINA	JINSIA
1.	Tumbu Pius Ngerezya	M
2.	Rashid Hussein Rashid	M
3.	Donald Charles Macheta	M
4.	Misheline Kaiza Bosiko	F
5.	Dioniz Boniphace Thomas	M

6.	Kudra Joseph Kiumbe	M
7.	John Mtiliga Moshi	M
8.	Petro Revocatus Mkungu	M
9.	Japhet Bushia Gidion	M

Siku ya usaili wa vitendo tarehe **26/11/2020** wasailiwa wote wanatakiwa kuripoti kabla ya **saa 1:30** asubuhi.

Katika Utumishi wa Umma,

Eng. Modest J. Apolinary,
MKURUGENZI,
HALMASHAURI YA MJI,
GEITA.

MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
GEITA.