

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb.NaEA.7/96/01/K/264

11 AGOSTI, 2020

TANGAZO LA KUKUMBUSHIA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Mamlaka ya Serikali za Mitaa na Idara zinazojitegemea, anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote waliotuma maombi ya nafasi ya kazi ya **Msaidizi wa Hesabu Daraja la II** kuwa usaili unatarajiwa kufanyika tarehe **14 Agosti, 2020** na hatimaye kuwapangia vituo vya kazi Waombaji watakaofaulu usaili huo.

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

- i. Usaili utafanyika tarehe **14 Agosti, 2020** kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili; **muda na sehemu** ambapo usaili utafanyika **umeainishwa**;
- ii. **Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)**;
- iii. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;
- iv. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpigakura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia au Hati ya kusafiria;
- v. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada** na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji;
- vi. Wasailiwa watakaowasilisha **“Testimonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”,** hati za matokeo za kidato cha IV na VI (form V

and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI;

- vii. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi;
- viii. Kila Msailiwa azingatie tarehe na mahali alipopangiwa kufanyia usaili;
- ix. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika **(TCU, NACTE na NECTA)**;
- x. **Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi; na**
- xi. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.

RATIBA YA USAILI

NA	MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI WA MCHUJO	TAREHE YA USAILI WA VITENDO	TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO
1.	MDAs & LGAs	MSAIDIZI WA HESABU DARAJA LA II	HAKUNA	HAKUNA	14.08.2020

KADA: MSAIDIZI WA HESABU DARAJA LA II

MWAJIRI: MDAs & LGAs

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 14 AGOSTI, 2020

MUDA: SAA 1:00 ASUBUHI

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA, JENGO LA UTUMISHI KIVUKONI

NA.	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI YA SASA	NA.	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI YA SASA
1.	RAMADHAN ALLY NKOMANGO	P.O BOX 70, SIKONGE, TABORA	2.	HALIMA IBRAHIM KAITIRA	P.O BOX 475, NYAMAGANA, MWANZA

3.	ELIAS JOSEPH WAITARA	P.O BOX 2502, ILALA, DAR ES SALAAM	4.	NEEMA ROBERT SIMBILA	
5.	DEBORA MICHAEL SIMBIRI	P.O BOX 8, TARIME, MARA	6.	HELENA MASAU TENGULE	P.O BOX 3, LUDEWA, NJOMBE
7.	RASHIDI RAMADHANI PONDA	P.O BOX 2160, TABORA	8.	UPENDO EPHRAIM MUJILLAH	P.O BOX 32, LUSHOTO, TANGA

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA