

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb.NaEA.7/96/01/K/235

8 Julai, 2020

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya **Bodi ya Kahawa (TCB)**, anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili wa mahojiano unatarajiwa kufanyika **tarehe 16 Julai, 2020**.

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

- i. Usaili wa mahojiano utafanyika tarehe **16 Julai, 2020** kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili; **muda** na **sehemu** ambapo usaili utafanyika ni kama ilivyoainishwa;
- ii. **Kila Msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask) na kuzingatia masharti mengine ya kujikinga na COVID 19 KAMA YALIVYOAINISHWA NA WIZARA YA AFYA awapo eneo la usaili,**
- iii. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;
- iv. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na ama Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi cha taasisi inayojulikana, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria au Leseni ya Udereva;
- v. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, AStashahada**, na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji;
- vi. Wasailiwa watakaowasilisha **“Testimonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati za matokeo za kidato cha IV na VI**

**(form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA
HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI;**

- vii. Kila Msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi;
- viii. Kila Msailiwa azingatie tarehe na mahali alipopangiwa kufanyia usaili;
- ix. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika **(NECTA, NACTE au TCU)**;
- x. Waombaji kazi ambao majina yao hayaonekani katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.
- xi. **Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.**

RATIBA YA USAILI

NA.	TAASISI	KADA	IDADI YA NAFASI	IDADI YA WALIOITWA KWENYE USAILI	TAREHE YA USAILI WA MCHUJO	TAREHE YA USAILI WA VITENDO	TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO	MAHALI
1	TANZANIA COFFEE BOARD (TCB)	LIQUORER GRADE II	1	2	HAKUNA	HAKUNA	16 JULAI, 2020	(TCB) MOSHI KILIMANJARO

KADA: LIQUORER GRADE II

MWAJIRI: TANZANIA COFFEE BOARD (TCB)

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 16 JULAI 2020

NA	JINA LA MSAILIWA	ANUANI	NA	JINA LA MSAILIWA	ANUANI
1	SARAPIA FELIX WOISSO	P.O BOX 732, MOSHI, KILIMANJARO	2	DAUD YALEDI MWAMLIMA	P.O BOX 732, MOSHI, KILIMANJARO

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA