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TANGAZO LA NAFASI YA AJIRA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Malinyi anawatangazia watanzania

wenye sifa za kuomba nafasi za kazi mbili (2) katika Halmashauri hii baada ya kupata kibali

kutoka Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kwa mchanganuo

ufuatao:-
1.2 MWANDISHI MWENDESHA OFISI - NAFASI 2
1.1  MAJUKUMU NA KAZI
i.  Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za siri;
ii. Kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaeleza wanapoweza kusaidiwa;
iii. Kutunza taarifa za kumbukumbu ya matukio, miadi, tarehe ya vikao, safari za Mkuu
wake na ratiba za kazi zingine;
iv. Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya kazi;
v. Kupokea majalada na kuyasambaza kwa Maofisa walio katika Idara/Kitengo/sehemu
husika;
vi.  Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu husika;
vii.  Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbli;
viii.  Kuandaa orodha ya mabhitaji ya vifaa vya ofisi; na
ix. Kufanya kazi zingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi.
1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha Nne (Form Four) au kidato cha sita (Form Six)
wenye Stashahada (Diploma ya Uhazili) au cheti cha NTA level 6 ya Uhazili aidha
awe amefaulu hatimkato ya kiswahili na kingereza maneno 100 kwa dakika moja na



kupata programu za kompyuta za ofisi kama vile; Word, Excel, Powerpoint,Internet,
E-mail na Publisher kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA

TGS C

2. MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

Vi.

Vii.

viii.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18 na
usiozidi miaka 45.

Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa
kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya taarifa kwa
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma.

Waombaji wote waambatanishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum
Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya Barua
Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa
kuaminika)

Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia sifa zakuingilia
katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi ya kazi
kwa waaijiri wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo.

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye anuani
na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu
wa kuaminika;

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia
sifa za kazi husika.

Diploma/Certificate, - Cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (IV) na Sita (VI), -
Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate from Respective
Boards);

Testmonial, "Provisional Results", "Statement of Results", hati ya matokea ya Kidato
cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.
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Xi.

Xii.
Xiii.

Xiv.

XV.

Uwasilishaji wa Taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 19/05/2026.

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja
na vyeti vya elimu, Anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaiji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Malinyi,
S.L.P 18,

MALINYI.

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitiment Portal)
kupitia anuani ifuatayo; https:portal.ajira.go.tz (Anuani hiii pia inapatikana kwenye
tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa 'Recruitment Portal'.

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioanishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

Limetolewa na;

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA MALINYI

Halmashauriya Wilaya yaMalinyi, S. L. P. 18 Malinyi, Simu/Nukushi Na.+255 733788 985, Tovuti: www.malinyidc.go.tz,

Baruapepe:ded@malinyidc.go.tz.



