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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

 

OFISI YA WAZIRI MKUU 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA MJI RUFIJI 
 

 

Kumb. Na. HA.80/118/01/53                             Tarehe 25 Oktoba, 2025               
   

 
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Rufiji anawatangazia Watanzania wenye sifa 

kuomba nafasi za kazi (04) katika Halmashauri hii baada ya kupata kibali kutoka Ofisi 

ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kwa mchanganuo 

ufuatao:-     

 

1.0  MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II - NAFASI 04 

1.1 MAJUKUMU NA KAZI 

i. Kuorodhesha barua zinzoingia masijala kwenye rejista(Incoming 

correspondence register) 

ii. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi(OutgoingCorrespondance 

Register). 

iii. Kusambaza Majalada kwa watendaji(Action Officers) 

iv. Kupokea Majalada yanayorudi masijala kutoka kwa Watendaji 

v. Kupokea majalada na kusambaza kwa Maofisa walio katika 

Idara/Kitengo/Sehemu husika  

vi. Kutafuta kumbukumbu/Majalada/Nyaraka zinazohitajika kwa watendaji. 

vii. Kurudisha Majalada kwenye shubaka/Kabati la majalada(Racks/filling 

Cabinets) au mahala pengine yanapohifadhiwa. 

viii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani na nje ya Taasisi(File Tracking) 

 

 

1.1.1   SIFA ZA MWOMBAJI 
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Kuajiriwa wahitimu wa Kidato cha Nne au Sita wenye Stashahada (Diploma) ya 

Uhazili au cheti cha NTA Level 6 katika fani ya Utunzaji wa kumbukumbu kutoka 

katika vyuo vinavyotambulika na Serikali pamoja na ujuzi wa kutumia kompyuta. 

 

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA 

     TGS C   

 

MASHARTI YA JUMLA  

i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri wa miaka 18 na usiozidi 

miaka 45.  

ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na 

wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira Ulemavu walionao 

kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya ajira katika Utumishi wa Umma.  

iii. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) 

yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na anuani ya barua 

pepe (E- mail Address) pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa 

kuaminika.  

iv. Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na taaluma vilivyothibitishwa na 

Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Kidato cha Sita 

kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa 

kuzingatia sifa za kazi husika  

Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/Diploma/Certificate – Cheti cha 

Mtihani wa Kidato cha nne na cha Sita, Computer Certificate, - Vyeti vya 

Kitaaluma (Proffessional Certificate from Respective Boards).  

v. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of 

results, hatiza matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results 

slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA 

USAILI. 

vi. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTVET).  

vii. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba 

isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.  
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viii. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika 

Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo 

katika Waraka Na. CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.  

ix. Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa hatua za 

kisheria.  

x. Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa 

kuwasilisha Hati ya Kiapo cha Kubadili Jina (Deed Poll) iliyosajiliwa na Wizara 

ya Ardhi.  

xi. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 08 Desemba, 2025  

Mkurugenzi Mtendaji, 

Halmashauri ya Wilaya Mji, 

S.L.P 28, 

UTETE/RUFIJI 

xii. Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa ajira 

(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz (Anuani hii 

pia inapatikana kwenye Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu 

iliyoandikwa “Recruitment Portal”  

xiii. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili 

HAYATAFIKILIWA  

Limetolewa na:  

 

                                                             

MKURUGENZI WA MJI  

HALMASHAURI YA MJI WA RUFIJI 
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