JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANA
OFISI YA RAIS,

{ TAWALA ZA MIKOA ZA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA KAHAMA

Kumb.Na KMC/L.40/8/128 10 Juni, 2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Halmashaurn ya Manispaa Kahama imepata idhini ya utekelezaji wa Ajira Mpya katika
Mwaka wa Fedha 2021/2022 kwa barua yenye Kumb. Na. FA 228/613/01/C/010 ya
Tarehe 02 Mei, 2024 kutoka kwa Katibu Mkuu ofisi ya Rais - Mengjimenti ya Utumishi

wa Umma na Utawala bora,

Hivyo, Mkurugenzi wa Manispaa Kahama anawatangazia Watanzania wenye Sifa na
nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Manispaa Kahama, kuomba nafasi za hiyo
kuanzia leo tarehe 10 Juni, 2024:

1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA lll- NAFASI (04)
1.0.1 SIFA ZA MWOMBA.JI

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au kidato cha Sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti (NTA LEVEL 5) katika moja wapo ya fani za Wtawala, Sheria, Elimu
ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kuloka Chuo
cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambulika na
Serikal,

1.0.2 KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJLJI

i Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji .
ii. Kusimamia ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao. Kuwa Mlinzi wa Amani na
msimamizi wa Utawala bora katika Mtaa.
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1.0.3

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya
Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
Wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini
na kuongeza uzalishaji mali.

Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji.

Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji.

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya mishahara ya Serikali Ya TGS B kwa mwezi

1.04
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MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.
Mwombaji awe Raia wa Tanzania ambaye ana umri si Zaidi ya Miaka 45 na
sio pungufu ya Miaka 18.
Mwombaji aambatishe nakala ya Cheti cha kuzaliwa,
Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanaycjitosheleza (Detailed C.V)
yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya
Wadhamini (referees) watatu wa kuaminika pamoja na namba zao za Simu.
Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya Elimu na taaluma kutoka
Vyuo vinavyotambuliwa na Serikall,
Testimonials, provision results, statement of results, havitakubaliwa
Waombaji wote ,ambao wamesoma nje ya MNchi wahakikishe vyeti vyao
vinafanyiwa ulinganishi na TCU na NACTE.
Waomabiji waambatanishe picha moja passport size ya hivi karibuni



vili. Waombaji wenye ulemavu wananahamasishwa kutuma maombi na
wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira aina ya
ulemavu walionao kwaajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa umma.

i, Barua ya Maombi iandikwe kwa Kiswahili au Kingereza

X. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 24 Juni, 2024.

Xi. MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa
pamoja na vyeti vya simu, aidha anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa,

Mkurugenzi wa Manispaa,
Barabara ya Boma,

S.L.P 472,

KAHAMA — Shinyanga

xi. Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye Miumo wa Kieletroniki wa Ajira
(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo: https://portal.ajira.go.tz/ anuani
hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Secretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu
iliyoandikwa “Recruitment Portal”

wiil.  Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulicanishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

Imetolewa na;

KAIMU MKURUGENZI

HALMASHAURI YA MANISPAA
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