OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA IRINGA

Barua zote ziandikwe kwa: S.L.P.108
Mkurugenzi Miendaji wa Wilaya IRINGA,
Simu nambari +255 (026) 2701776//27020580/2701775 TANZANIA

Nukushi +255 (028) - 2702528

 Baruapepe:ded@iringadc.go.tz

= ——mrm = e
et =il sl T SRR ety

mlr‘-lT_"T!.—-'lﬂpH—x-_ T TEEITR TS -1-.-.1-!,,.-{9.1_, -

Kumb.Na. IDC/S.20/111/87 26/06/2023

| TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa anakaribisha maombi ya kazi kwa
watanzania wote wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi ya MSAIDIZI| WA KUMBUKUMBU
DARAJA LA Il . Tangazo hili ni kutokana na kibali cha ajira Mbadala chenye Kumb. Na.
FA.170/363/01"A"/81 cha tarehe 31/05/2023 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya
Rais,Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora. Nafasi hizo za kazi ni zifuatazo:

1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il NAFASI (1)

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI:
* Awe amehitimu Elimu ya kidato cha nne au sita wenye stashahada (NTA Level 6) katika
fani ya urasimu ramani (Cartography) au (geoinformatics) sheria, Afya, au Masjala
kutoka vyuo vinavyotambuliwa na serikali, wenye ujuzi wa kompyuta.

2.1 MAJUKUMU YAKE:

* Kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye regista (incoming correspondence
register)

* Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi (outgoing correspondence register)

» Kusambaza majalada kwa watendaji (action officers)

» Kupokea majalada yanayorudi masijala toka kwa watendaiji

» Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na watendaji

» Kurudisha majalada kwenye shubakal/kabati la majalada (racks/filing cabinets) au
mahalipengine yanapohifadhiwa

» Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya taasisi (file tracking)
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NGAZI YA MSHAHARA TGS C

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WA KAZI ZOTE.

Mwombaji awe ni Raia wa Tanzania

Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka miaka 45.

Maombi yote yaambatishwe na nakala ya cheti cha Taaluma, cheti cha Kidato cha Nne, cheti
cha kuzaliwa na kitambulisho cha uraia au namba ya NIDA,

Maelezo binafsi yanayojitosheleza (CV) ikiwa na anuani, namba za simu za kuaminika,
majina matatu ya wadhamini na picha mbili (Passport Size) za hivi karibuni.

Vyeti vyote vya Taaluma, Kidato cha Nne na cheti cha kuzaliwa vithibitishwe na
Hakimu/AWVakili anayetambulika na Serikali.

Aidha, uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za Kisheria
na Mamlaka zinazohusika.

Watumishi waliopunguzwa kazi/kufukuzwa kazi Serikalini hawaruhusiwi kuomba,
Testimonials, results statement of results na hati za matokeo ya Kidato cha Nne/Sita (Form
IV na Form VI result slip) havitakubalika.

Mwombaji yeyote ambaye hatazingatia mojawapo ya masharti au vigezo tajwa hapo juu
maombi yake hayatashughulikiwa.

Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa iliyoandikwa kwa Kiswahili
au Kiingereza na barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi daji (W), o\
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Mwisho wa kupokea maombi ya kazi ni tarehe 09 Julai, 2023 saa 09:30 Alasiri.

Imetolewa na:

Nakala:  Mbao za Matangazo : H;LM&EH?” GA

Tovuti ya Halmashauri




