JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA MULEBA

Unapojibu tafadhali taja
Kumb. Na. KGR/MLB/HW/A.225/VOL.V/35 Tarehe: 05/09/2023

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI (LIMEONGEZWA MUDA
WA KUTUMA MAOMBI)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Muleba anawatangazia nafasi za
la_lll. Hii ni kwa kuzingatia kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb. Na.
FA.170/368/01"C"/71 cha tarehe 04/05/2023, na kibali cha Ajira mbadala chenye
Kumb. Na. FA.170/368/01"C”/86 cha tarehe 10/07/2023 kutoka kwa Katibu Mkuu,

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Tangazo hili limeongezwa muda wa kutuma maombi kwa lengo la kukidhi takwa la
Kanuni za Uendeshaiji shughuli za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma za

mwaka 2021, Sura ya 298, kuhusu Tangazo kuwekwa kwenye ‘Website’ ya

Sekretarieti ya Ajira.

Waombaji ambao waliwasilisha maombi yao kwa kuzingatia tangazo lenye Kumb. Na.
KGR/MLB/HW/A.225/VOL.V/34 la tarehe 11/8/2023, hawatakiwi kuomba kwa mara

nyingine kwa sababu barua zao za maombi zilishapokelewa.

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il - NAFASI SABA (07)

SIFA ZA MWOMBAJI

1. Awe amehitimu Kidato cha Nne (V) au Sita (VI).

2. Awe amehitimu mafunzo katika ngazi ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani
zifuatazo; Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya
Jamii, na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, au Chuo

chochote kinachotambuliwa na Serikali.
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KAZI MAJUKUMU.
Atakuwa Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijijl;

Atakuwa Mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji;

Kusimamia Mapato na Matumizi ya Halmashauri ya Kijiji.

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya Kijiji;

Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji, na Kiongozi wa
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Kutasfiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu za Serikali katika Kijiji.
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7 Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na
kuongeza uzalishaji mali;

8. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na Nyaraka za Kijiji;

9. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji;

10.  Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo za Kijiji na

11.  Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

Masharti ya Kazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni

VIGEZO NA MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI.

1. Mwombaji awe raia wa Tanzania na umri kuanzia miaka 18 — 45.

2. Mwombaiji awe hajawahi kushitakiwa kwa kosa lolote la jinai.

3. Waombaji wote waambatanishe nakala za vyeti vya taaluma, nakala ya cheti cha
Kidato cha nne, na sita vilivyothibitishwa na Hakimu au Wakili anayetambulika na
Serikali.

4. \Waombaji wote waambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa.

5. Waombaji wote waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed

Curriculum Vitae) ikiwa na anuani, namba za simu za kuaminika, pamoja ha majina

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya S.L.P 131 Muleba, Kagera Bajua Fepe
ded@muleba.qo.tz Simu_+255 28 2224013 Fax +255 28 2224168

Page 2 of 3



=

ya wadhamini (referees) watatu (3) na picha moja ya passporn
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karibuni (iandikwe majina kwa nyuma).

6 Testimonials, Provisional Results, Statement of Results, Hati za matokeo za kidato
cha nne na sita (Form IV and VI Results Slips) na Transcrict ambayo
haikuambatanishwa na cheti havitakubaliwa.

7. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vinahakikiwa na
kuidhinishwa na Mamlaka husika (NECTA au NACTE).

8. Waombaji ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma hawatakiwi kuomba nafasi hizi.

9. Waombaji watakaowasilisha vyeti, na taarifa za kughushi watachukuliwa hatua za
kisheria na mamlaka zinazohusika.

10.  Maombi yote yaandikwe kwa lugha ya Kiswabhili.

11.  Kwa waombaji wenye vyeti vya ngazi ya msingi yaani NTA Level 4 (Basic
Technician Certificate), na ngazi ya stashahada NTA Level 6, maombi yao
hayatashughulikiwa.

12.  Waombaji wote waambatanishe nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA), au
Namba ya Utambulisho wa Uraia (National Identification Number) kutoka Mamlaka
ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).

13.  Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 11 Septemba 2023, saa 09:30
Alasiri.

14.  Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anuani ifuatayo;

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P 131,

MULEBA.

Dkt. Peter Mai
MKURUGEN/ZI
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