"y JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
A% OFISI YA RAIS "
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. MTC/L.10/10/34 Tarehe 18 Agosti, 2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
1.0 UTANGULIZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mbinga baada ya kupokea kibali cha ajira
Mbadala chenye Kumb Na. FA.170/367/01”TEMP”/13 cha tarehe 26 Agosti, 2021
kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma Na
Utawala Bora, anawatangazia wananchi wote raia wa Tanzania wenye sifa
zinazohitajika kuomba nafasi wazi Nne (4) kama zifuatazo:

2.0 DEREVA II (4)

2.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa waliohitimu kidato cha Nne (Form IV) na leseni ya udereva ya Daraja E au C1
ya uendeshaji wa magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja
bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari
(Basic Driving Course) yanayotolewa na chuo cha Ufundi Stadi (VETA) au chuo kingine
kinachotambuliwa na serikali. Wombaji wenye cheti cha majaribio ya Ufundi I
watafikiriwa kwanza.

2.2 KAZI NA MAJUKUMU
I.  Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
ii.  Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
.  Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari
iv.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
vi.  Kufanya usafi wa gari na
vii.  Kufanya kazi zingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.
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3.0 MAELEZO/ MASHARTI YA JUMLA
i. Mwombaji awe raia wa Tanzania ambaye ana umri si zatdi ya Miaka 45 na sio

pungufu ya Miaka 18

ii. Barua iambatanishwe na Wasifu binafsi wa mwombaji wa hivi karibuni
(Curriculum Vitae) anuani inayotumika, namba ya simu na anuani ya barua pepe
(e-mail address) na majina ya wadhamini (referees) watatu wanaofahamika.

ii.  Waombaji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo vilivyo onyeshwa
kwenye nafasi aliyoomba:- Mfano

a) Cheti cha utaalamu kulingana na sifa za nafasi husika

b) Leseni ya Udereva

c) Cheti cha kidato cha nne

d) Cheti cha kuzaliwa

e) Cheti cha Majaribio ya ufundi (Kama Kipo)

iv. Matokeo ya muda (provisional/testimonials/statement of results) havitakubaliwa.
v. Waombaji wawe wenye sifa na uzoefu uliotajwa kwenye tangazo hili la kazi
vi. Picha 2 ndogo (passport size) za hivi karibuni.

vi. ~Waombaji watakaoleta maombi na vyeti vya kugushi hatua za kisheria
zitachukuliwa dhidi yao.
viii.  Waombaji wa makundi maalum wanashawishiwa kuomba
iX. Waombaji wenye vyeti vya kidato cha nne vya nje ya nchi vitatakiwa vithibitishwe
na NACTE.

Xx. Waombaji wenye vyeti vya Astashahada vya nje ya nchi vithibitishwe na NACTE.
xi.  Barua ya muombaiji itatakiwa iandikwe kwa Kiswahili au kiingereza.
xii. Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta. Barua zitakazoletwa mkononi
hazitapokelewa wala kufanyiwa kazi.
xii.  Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 31/08/2021 Saa 9:30 Alasiri.

Maombi yote yatumwe kwa:-
Mkurugenzi wa Mji,
Halmashauri ya Mji wa Mbinga,

S.L.P. 135,
MBINGA
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